PDA

View Full Version : Thân gửi tới thành viên ban quản lý tren pubvn.net về vấn đề lỗi xem phim hiện nay!!!

dinhtri1010
23-05-2016, 09:41 PM
Dear Pub

Dạo thời gian gần đây trang web pubvn.net hay bị lỗi tốc độ load phim rất chậm, nhiều phim còn xem không được, ban đầu mình cứ nghĩ là do đường truyền mạng nhà mình có lỗi nhưng những dịch vụ khác như Youtube hay thậm chí tải game trên hệ thống steam, battle đều rất bình thường. Rồi mình lại "biện hộ" dùm cho Pub là chắc hôm nay có trục trặc, mai sẽ hết. Tuy nhiên 1 lần 2 lần còn có thể thông cảm cho qua, nhưng lỗi này tái diễn lại rất nhiều lần thì mình nghĩ mình cũng như các thành viên khác cần có câu trả lời chính thức từ pub.

Đồng ý 50.000 không phải là số tiền lớn, tuy nhiên dù lớn hay nhỏ thì nó cũng là tiền. Mình và các thành viên khác tham gia vào đây, tin tưởng nên mới bỏ tiền vào, nhưng mình cảm thấy pub quá xem nhẹ khách hàng rồi chăng? Pub nên nhớ trong kinh doan chữ tín rất quan trọng, một khi đánh mất lòng tin của khách hàng thì không có bất cứ một công ty, dịch vụ nào có thể trụ nổi.

Mình hi vọng Pub mau chóng có câu trả lời chính xác và đừng làm cho mình cũng như các thành viên khác thất vọng.

Chào thân ái!

KonAir
23-05-2016, 10:18 PM
Bạn cho mình hỏi bạn dùng nhà mạng nào ạ?

dinhtri1010
24-05-2016, 12:19 AM
Mình dùng FPT và cả 3G của Vina đều bị nha Pub

dinhtri1010
24-05-2016, 12:20 AM
Mình dùng FPT và cả 3G đều bị nha Pub

KonAir
24-05-2016, 07:16 AM
Nếu bạn xem trên máy tinh hoăc laptop bạn thử ấn nút tối ưu đường truyền trên player khi xem phim nhé, còn nếu xem trên ứng dụng, bạn ấn vào tài khoản phía trên bên phải, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại, sau đó quay ra xem thử lại nhé.