PDA

View Full Version : Xem phim không được trong gần 2 tuần nay

matermkj
23-05-2016, 05:15 AM
Mình ở khu vực TPHCM
Đang xài mạng Vietel
Thiết bị sử dụng là AlienWare M17xR2
tháng trước khi mới đăng kminh2hf xem phim rất hài lòng và không có 1 chút gì lỗi load , nhưng hiện nay mỗi lần vào xem phim là phim luôn luôn load và gần như là không xem được nữa . Tình trạng bị hầu như tất cả các phim , 1 số phim mình xem được nhưng 1 tý cũng loading đứng im mặc dụ đã load được phim hơn 1 nữa .
Mong Mod vào và xem xét giải quyết giúp mình , cảm ơn !

trithuongdu
23-05-2016, 02:22 PM
mình cũng bị y chan bạn luôn mình ở khu vực thành phố bình dương, tất cả các phim điều không được, mới đầu nạp tiền ngày đầu coi ok, đến ngày thứ 13 thì bắt đầu có hiện tượng vậy, đã chấp nhận bỏ tiền ra xem, thì website nên làm ăn cho rõ ràng và chất lượng có như vậy sẽ có nhiều người dùng và giới thiệu thêm nhiều người khác ủng hộ nạp tiền cho website này, đằng này bỏ tiền ra mà chất lượng cũng như mấy website kia thì cần gì nạp tiền website này coi nữa, ghi trên trang là 40.000 vnd nhưng khi nạp tiền vào thì báo 50.000 vnd, đúng là treo đầu dê bán thịt chó, mai có vậy mà xạo rồi, giờ thì đến chất lượng riết nản, đề nghị admin xem xét lại cách làm ăn, được thì website phát triển không thì khỏi thu phí nữa ok