PDA

View Full Version : V/v account xem nhiều film

sleepingin
20-05-2016, 02:06 PM
Hôm nay mình nhận được thông báo rằng account của mình xem nhiều film, sẽ bị ban nếu share account. Vậy sao các bạn không nghĩ rằng riêng bản thân chủ account đó có rất nhiều vật dụng công nghệ cao? Như mình có 1 máy bàn, 1 laptop, 1 android tv box, 2 điện thoại, 1 máy tính bảng - trên cty còn 1 máy tính để bàn, toàn bộ mình đều có sử dụng account của mình xem trên pubvn. Vậy điều này có sai không? Các bạn nên kiểm tra lại cách kiểm soát này nhé.

Góp ý nhỏ nữa: các bạn cố gắng đưa công cụ lọc phim chi tiết hơn (phân loại phim lẻ, phim bộ... là chưa đủ) vào phiên bản trên smartphone và máy tính bảng, hiện mình không thấy có, chỉ có sắp xếp và tìm kiếm thôi. Cảm ơn các bạn nhiều.

Thân.

Daran
21-05-2016, 08:01 AM
Mình cũng gặp vấn đề giống bạn, 2 vợ chồng mình xài 2 desktop khác nhau và bên cạnh đó tụi mình có rất nhiều device khác nữa. Mặc dù mình chưa coi phim ở cty, hoặc coi film lúc đi ra ngoài, mình hiện tại chỉ coi film ở nhà thôi, mà vẫn bị warning về việc xem 1 lúc 5 films. Trong thông báo warning có ghi rõ mình sẽ bị bann nếu share account, vợ chồng, con cái ko share account với nhau dc sao? Same IP address mà?