PDA

View Full Version : Thuê bao trên web thì thành công nhưng dùng app android thì nói là chưa đăng ký

tumegame
24-03-2016, 01:01 PM
Chào anh /chị Admin !
Mình đã thuê bao 1 tháng mã giao dịch 42D21078BA1B292, 18:47:39 - 03/03/2016 Phương thức: ATM. Khi mình kiểm tra trên web thì kết quả thành công thuê bao đến 02/04/2016. Nhưng trên app android của Zenphone 2 và android box thì vẫn báo là "Chưa đăng ký thuê bao trọn gói". Mình đã logout và login lại nhưng vẫn bị vậy. Trên app mình vẫn xem phim được, nhưng không có phụ đề tiếng anh. Và trên web mình xem phim đó có phụ đề tiếng anh bình thường. Nhu cầu chính của mình là xem phim có phụ đề anh ngữ trên android box qua tivi, mình truy cập qua android box bằng web vào pub thì chỉ cho download app thôi mà không cho xem trực tiếp. Nên mong sớm nhận được hỗ trợ từ anh/chị admin. Cám ơn !

KonAir
24-03-2016, 01:16 PM
Chào bạn,
1. Trạng thái thuê bao trên android nó đang lỗi thôi ạ, nên nó báo không chính xác. Không sao cả đâu bạn nhé, tài khoản của bạn vẫn là thuê bao trọn gói bình thường theo đúng thời hạn. (Nếu không đúng thì không xem được đâu ạ, vì trên app iOS và Android chỉ hỗ trợ tài khoản thuê bao trọn gói)
2. Hiện tại trên app iOS và Android mới chỉ hỗ trợ phụ đề tiếng Việt thôi ạ. Khoảng 1 tuần đến 10 ngày nữa sẽ có bản phụ đề tiếng Anh (với các phim có phụ đề tiếng Anh trên app iOS và Android bạn nhé).

tumegame
25-03-2016, 01:04 PM
Cám ơn bạn đã trả lời !