PDA

View Full Version : Phim bị dừng liên tục

Bongthoi
13-03-2016, 06:30 PM
Tôi xem 1 cuốn phim mà từ chiều tới giờ mới được nửa, cứ vai phút lại dừng, bực mình quá. Add xem giùm lỗi gì nhé, đường link đây:

http://pubvn.net/bar/threads/26787-concussion-sang-chan-2015-HD-Online-Phu-De-Viet.html

Xin cảm ơn

Bongthoi
13-03-2016, 06:31 PM
pubvn.net/bar/threads/26787-concussion-sang-chan-2015-HD-Online-Phu-De-Viet.html

KonAir
13-03-2016, 06:47 PM
Nếu bạn xem trên máy tính, khi xem phim bạn thử ấn nút tối ưu đường truyền trên player xem phim nhé.
Còn nếu bạn xem trên các thiết bị di động (điện thoại, máy tính bảng), bạn ấn vào tài khoản phía trên bên phải, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại, rồi ra xem thử lại nhé.

Bongthoi
13-03-2016, 06:54 PM
Từ chiều tới giờ tôi liên tục ấn vào tối ưu hóa đường truyền, phải đợi 1 lúc mới tiếp tục xem được tiếp, xem phim mà cứ như trận boxing mấy chục hiệp í huhu

KonAir
13-03-2016, 08:25 PM
Bạn cho mình hỏi bạn xem bằng đường truyền internet của nhà mạng nào ạ? Bạn thử tắt bật modem xem sao nhé (Nếu modem và wifi là 2 cục riêng biệt thì bạn tắt bật modem, còn nếu chỉ là 1 cục thì bạn tắt bật cục đó nhé)

Gau ca con
24-03-2016, 11:25 AM
Cho mình hỏi là dạo này việc load phim ở nhà mình rất chậm cả nửa ngày mới được 1 phim trong khi lúc trước thì xem trực tuyến tốt (khu vực phường hiệp bình chánh, mạng SCTV) là do pub khu vực này có vấn đề hay do nhà mạng để mình còn nghiên cứu đổi nhà mạng khác. Càm ơn.

KonAir
24-03-2016, 12:21 PM
Cho mình hỏi là dạo này việc load phim ở nhà mình rất chậm cả nửa ngày mới được 1 phim trong khi lúc trước thì xem trực tuyến tốt (khu vực phường hiệp bình chánh, mạng SCTV) là do pub khu vực này có vấn đề hay do nhà mạng để mình còn nghiên cứu đổi nhà mạng khác. Càm ơn.

Nếu bạn xem trên máy tính, laptop, khi xem phim bạn thử ấn tối ưu đường truyền xem sao nhé. Còn nếu xem trên ứng dụng, bạn ấn vào tài khoản phía trên bên phải, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại, sau đó ra xem thử lại bạn nhé.

kramelbaby
10-04-2016, 08:09 PM
bực mình thật. nạp tiền vì thấy quảng cáo siêu nhanh nét chuẩn. thế mà nạp xong thì tốc độ load phim còn chưa đến 1MB/s. xem được 5p lại bị dừng 1 lần. chơi hay nghỉ thế hả bạn AD ? mình đang ở Hàn Quốc. đừng nói là ở nước ngoài bị chậm hơn nhé, phimmoi vẫn load nhanh như thường. thất vọng về web. chẳng bao giờ có lần sau nạp tiền nữa.