PDA

View Full Version : góp ý chân tình về giao diện app trên android và ios

Duc Dong
07-03-2016, 12:12 PM
Chào các admin,
Mình là newbie của diễn đàn, nhưng là người rất nghiện phim. trước đây mình hay coi phim trên các trang trực tuyến có tính phí khác và hiện nay thì mình phát hiện và đã tham gia trang pubvn của diễn đàn mình. (mình đã đóng phí thuê bao trọn gói của pubvn để xem thuận tiện hơn)
Tuy nhiên, do mình thường xem bằng android box (chạy app android) và ipad nên sử dụng app nhiều hơn pc. Do đó nhận thấy mặt hạn chế quan trọng của app là quản lý các danh mục phim yêu thích, phim đã xem. Mặc dù trên bản pc đã có mục này và hoạt động tốt nhưng trên app của android và ios lại ko có 2 mục quan trọng này. Mình thấy đây là thiếu sót có thể khắc phục được vì trên pc ko gặp lỗi gì tức là phần kết nối server quản lý người dùng khá tốt nhưng ko hiểu sao app trên android và ios ko có 2 mục rất cần thiết này. Mình nói cần thiết là vì khi duyệt phim mình thường duyệt một lần và lưu lại phim yêu thích để sau này khi cần xem ngay chỉ cần vào mục yêu thích chọn phim mà mình đã lưu, rất hay.
Mong admin xem xét ý kiến trên, xin cám ơn và chúc diễn đàn luôn phát triển tốt và hoàn thiện để phục vụ con nghiện phim như mình.

KonAir
07-03-2016, 08:33 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. Các tính năng này trên phiên bản mới (big update) của app sẽ có bạn nhé. Khoảng 2 tháng nữa ạ.

Duc Dong
08-04-2018, 11:22 PM
Hi admin, mình thấy 2 năm rồi, mà app vẫn chưa đc update nữa, trong khi nhiều người đang sử dụng rất cần mục yêu thích...