PDA

View Full Version : Nhẩy ra một TAB mới trên trang chủ : thuận tiện hơn cho người xem

hieu08
27-02-2016, 08:50 AM
Khi mở trang web pubvn.net , trang chủ hiện ra thể hiện rất nhiều và rất đa dạng các thể loại phim, video khác nhau để chúng ta lựa chọn. Khi muốn xem tóm tắt 1 bộ phim nào đó ta thường hay kích chuột phải vào nó và kích vào tiếp vào dòng " Open link new tab " ( mở trên tab mới ), nhưng nhiều khi bộ phim đó mình đọc nội dung và comment của mọi người thì thấy bộ phim đó không hay và hoặc không phải thể loại phim mình thich... Do đó ta lại phải kick quay trở về đầu trang web để tiếp tục tìm khiếm chọn lọc phim khác.
Mình muốn admin có thể chỉnh sửa thiết kế website pubvn.net....làm sao cho khi kích vào bộ phim đó thì nó sẽ tự động nhảy ra thêm 1 tab mới và vẫn giữ nguyên trang chủ.
Mong mọi người có đọc về góp ý của mình thấy buồn cười và ngớ ngẩn thì cũng thông cảm nhé.
Xin chân thành cảm ơn.

KonAir
27-02-2016, 09:51 AM
Cám ơn bạn đã góp ý.
Thay vì click chuột phải và chọn Open link new tab, bạn chỉ cần ấn thẳng vào nút giữa chuột (nút cuộn ý ạ), còn nếu chuột không có nút giữa (nút cuộn) thì bạn giữ CTRL và click chuột trái như bình thường bạn nhé.