PDA

View Full Version : Batman: Bad Blood (Người Dơi: Mối Hận Thù) (2016) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

KonAir
23-01-2016, 10:43 PM
26507

nkkf9
23-01-2016, 10:53 PM
tuyệt vời , đang tìm xem trên pub có không thì có luôn :D

anghicun111
24-01-2016, 01:43 AM
giờ mới biết batwoman là lesbian :( tiếc quá...

phenom4ever
24-01-2016, 04:28 AM
giờ mới biết batwoman là lesbian :( tiếc quá...

Badwoman đệ tữ Batman ko có Les :)) Cô cuối cùng khi hết phim hiện ra đấy mới đúng là Batwoman thật, còn nhỏ dơi đỏ chẳng qua chỉ là muốn học đòi thôi!

son12710
24-01-2016, 04:57 AM
Batwomen (aka Oracle) là bạn gái của 2nd Robin ( Tim Drake), không phải là lesbian nhé.

anghicun111
24-01-2016, 02:23 PM
Badwoman đệ tữ Batman ko có Les :)) Cô cuối cùng khi hết phim hiện ra đấy mới đúng là Batwoman thật, còn nhỏ dơi đỏ chẳng qua chỉ là muốn học đòi thôi!

thế mà cũng đòi giải thích người ta cười cho đấy lần sau it nhất cũng phải googel đi rồi đặt tay vào bàn phím chứ, batgirl với batwoman khác nhau đấy khác vkl luôn đấy.

phenom4ever
24-01-2016, 04:37 PM
thế mà cũng đòi giải thích người ta cười cho đấy lần sau it nhất cũng phải googel đi rồi đặt tay vào bàn phím chứ, batgirl với batwoman khác nhau đấy khác vkl luôn đấy.

Ủa làm gì cười? Có gì mà phải cười? :th_65: Batwoman là nhan vat sau này của DC, sẽ rất là dễ bị nhầm tưởng với Batgirl đời đầu... Nhiều người cứ tưởng 2 cô này là 1 thì mình giải thích vậy cho dễ hiểu. còn nếu muốn tìm hiểu sau hơn thì cứ lên wiki mà xem, ai hơi đâu đôi co !!!

dohoi121
24-01-2016, 04:49 PM
batwoman batgirl loạn cả lên nhỉ :)) NC film hay thank pub

anghicun111
24-01-2016, 05:52 PM
Ủa làm gì cười? Có gì mà phải cười? :th_65: Batwoman là nhan vat sau này của DC, sẽ rất là dễ bị nhầm tưởng với Batgirl đời đầu... Nhiều người cứ tưởng 2 cô này là 1 thì mình giải thích vậy cho dễ hiểu. còn nếu muốn tìm hiểu sau hơn thì cứ lên wiki mà xem, ai hơi đâu đôi co !!!
có gì đâu bệnh mọt sách của tớ nó bùng phát ý mà :D nhưng mà ý kiến của t thế này : nếu mà nhầm đc giữa batwoman với batgirl thì chả hiểu đéo gì cả chỉ tổ chém gió với "con" or "thằng" nào xem cùng thôi. Như catwoman với blackcat đấy 2 con nhìn vếu ko khác gì nhau cả, cái đấy nó gọi là TỪ đã đăng ký bản quyền.
#fanruộtchânchính
#FAmãntính

phenom4ever
24-01-2016, 11:19 PM
có gì đâu bệnh mọt sách của tớ nó bùng phát ý mà :D nhưng mà ý kiến của t thế này : nếu mà nhầm đc giữa batwoman với batgirl thì chả hiểu đéo gì cả chỉ tổ chém gió với "con" or "thằng" nào xem cùng thôi. Như catwoman với blackcat đấy 2 con nhìn vếu ko khác gì nhau cả, cái đấy nó gọi là TỪ đã đăng ký bản quyền.
#fanruộtchânchính
#FAmãntính

h/ảnh Batgirl (Dơi nữ) đã gắn bó lâu với Batman nên khi bây giờ Dơi nữ or Dơi đàn bà (Batwoman) :)) thì cũng sẽ dễ bị nhầm, với lại DC giờ họ đã ngưng ko làm Batwoman nữa rồi!

anghicun111
25-01-2016, 12:59 AM
h/ảnh Batgirl (Dơi nữ) đã gắn bó lâu với Batman nên khi bây giờ Dơi nữ or Dơi đàn bà (Batwoman) :)) thì cũng sẽ dễ bị nhầm, với lại DC giờ họ đã ngưng ko làm Batwoman nữa rồi!

Đấy là hai từ khác nhau đc đăng ký bản quyền rất nghiêm ngặt để phân biệt rõ ràng 2 lớp nhân vật gì có hơn 2 đời batgirl xuất hiện, còn mỗi nhân vật đều có câu chuyện nguồn gốc rõ ràng. Cái đấy nếu ko phải là người xem lần đầu rồi đoán bừa thì ko thể nhầm đc mặc dù thể loại comic này đôi khi khá hại não, cậu lên giọng với tôi thể hiện rằng cậu biết rõ nhưng cậu thử đọc lại dòng phản hồi thứ nhất của cậu xem, cái giọng văn đấy chỉ inbox nói chuyện đc với mấy đứa con gái cấp 2 thôi. Hãy biết khiêm tốn!

nvvu
25-01-2016, 08:32 PM
dàn harem của batman càng ngày càng đông :th_6: