PDA

View Full Version : American Crime: Season 2 (Tội Ác Người Mỹ: Phần 2) (2016) (Trọn bộ 10 tập) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

xoaixanh1209
20-01-2016, 12:10 PM
26477

manhđat
05-03-2016, 06:48 PM
Quá cảm động và quá thật ! tôi vốn cực kỳ ghét những gì thuộc về gay, bóng nhưng phim này với kịch bản đầy nhân văn đã mở ra cho thấy có một ,gọi là gì nhỉ , một sự thoát ra trong tâm lý của những cậu học trò quá trẻ tò mò về gay,họ muốn khám phá, tò mò và phải trả giá quá đắt khi họ chưa đủ độ trưởng thành để biết mình thực sự thuộc về cái gì ,nhất là về tình cảm ,nhục cảm, sex !
Phim hay, sâu, nên xem !

19only
23-04-2016, 03:53 PM
Chỉ còn một tập cuối nữa thôi, nôn nóng quá!

nguyensanglxag
30-05-2016, 01:37 PM
Còn tập 10 mà sao lâu ra quá T_T....

19only
12-06-2016, 11:00 PM
Cảm ơn Xoài Xanh, cảm ơn PUB ^^

giangbreakingbad
16-07-2016, 09:07 PM
Quá cảm động và quá thật ! tôi vốn cực kỳ ghét những gì thuộc về gay, bóng nhưng phim này với kịch bản đầy nhân văn đã mở ra cho thấy có một ,gọi là gì nhỉ , một sự thoát ra trong tâm lý của những cậu học trò quá trẻ tò mò về gay,họ muốn khám phá, tò mò và phải trả giá quá đắt khi họ chưa đủ độ trưởng thành để biết mình thực sự thuộc về cái gì ,nhất là về tình cảm ,nhục cảm, sex !
Phim hay, sâu, nên xem !

Nếu đây là những gì mà bạn rút ra sau khi xem series này thì nói trắng ra là bạn chẳng hiểu 1 tí nào về ý nghĩa, dụng ý của series cũng như sự phản ánh của đạo diễn John Ridley về những mặt trái của xã hội Mĩ. Vụ việc một phần xuất phát từ lỗi 2 cậu học trò nhưng nguyên nhân chính là sự tiềm ẩn kì thị người đồng tính trong lòng xã hội Mĩ đã đẩy 2 cậu này trở thành nạn nhân và tội nhân cùng 1 lúc => phê phán nặng nề tư tưởng kì thị họ. Và rất tình cờ, ông đạo diễn này đang phê phán những người như bạn đấy, những người vừa thiếu hiểu biết lại vừa kì thị về vấn đề người đồng tính.

thach240395
05-10-2016, 10:03 PM
mình biết là ko phải do mạng mà là do độ phân giải hay sao ý . có bạn nào biết tại sao mình xem phim nào video cũng giật không coi được chỉ nghe tiếng thôi không ? hình ảnh chạy đứt đoạn coi không được gì cả :( HD mà vậy cũng như không hic hic