PDA

View Full Version : No Touching At All (Đừng Chạm Vào) (2014) HD Online Phụ đề Việt

PopEyes
04-01-2016, 03:47 PM
26350

Bnguyen93
04-01-2016, 06:45 PM
Đây là phim đc chuyển thể từ truyện tranh yaoi, không ngờ pub cũng làm thể loại này :th_6:. Nếu phim làm đc giống như truyện thì chắc là rất hay. Để xem thử đã. Cám ơn nhiều.:th_62:

Bujo
04-01-2016, 06:53 PM
Chỉ cần phim hay thì chiến tất, bốn năm biết Pub vẫn vậy, Thanks Pop!

chipbon
04-01-2016, 10:22 PM
Ôi thần linh ơi, đúng bộ truyện mình thích nè. Cám ơn Pub nhiều nhiều nhé.:th_57:

bababananana
05-01-2016, 10:10 PM
đang đọc truyện - biết có live action - copy tên tiếng nhật vào thẳng mục tìm kiếm của pub - "k tìm thấy kết quả" - " mình biết mà, ai lại đi làm thể loại này :)) :((" - sreach gg loạn lên k thấy có - buồn, quay lại pub xem phim khác - lướt xuống thấy phim ngay trang nhất - r u kidding me ?! :))) :th_58:
thanks Popeyes , thanks pub

rikkybi
06-01-2016, 12:19 AM
Đây là phim đc chuyển thể từ truyện tranh yaoi, không ngờ pub cũng làm thể loại này :th_6:. Nếu phim làm đc giống như truyện thì chắc là rất hay. Để xem thử đã. Cám ơn nhiều.:th_62:

bạn cho mình biết tên truyện với =)))

meotamngon
08-01-2016, 10:23 PM
Doushitemo Furetakunai

wonderboyhp2006
29-01-2016, 12:14 AM
Mọi thứ đều tốt (đặc biệt là diễn xuất) trừ mỗi cái câu chuyện chán òm, ủy mị và có phần không thực tế lắm. Hình như cứ phim châu Á là bot lúc nào cũng phải được xây dựng theo kiểu yếu đuối như con gái mới được hay sao ấy. Lại còn cái quan niệm "vợ - chồng" nữa chứ. Nghe ghê và có vẻ không được công bằng quá! Xem Looking thấy thực tế hơn nhiều và quan điểm tình yêu của người ta theo kiểu "partner" hay "soulmate" (London Spy) hay hơn nhiều. Hút thuốc là một yếu tố được sử dụng nhiều trên phim ảnh để xây dựng tính cách nhân vật thì không sao nhưng khi đã lấy thuốc lá ra làm một chi tiết quan trọng thì nên có thái độ hướng đến văn minh một chút là bỏ thuốc lá đi. Đoạn cuối cứ để cho nhân vật bot đồng ý cho top hút thuốc nhưng top cũng vì bot mà dù bot đã đồng ý nhưng vẫn bỏ thì mới hay. Vì... muốn sống lâu và lãng mạn với nhau mà cứ hút cái đà đó thì cả hai dễ bệnh chết lắm (theo như tôi được biết là người hít khói thuốc thường xuyên có nguy cơ mắc bệnh gì đó phổi thì ai cũng biết rồi đấy cũng tương đương với người hút). Xin lỗi chứ tui khá thực tế. Chưa đọc truyện và cũng sẽ không đọc nên không biết thế nào chứ phim thì... chưa được thỏa mãn.