PDA

View Full Version : app trên Ipad không coi được phim. Mạng Viettel.

nvvu
29-12-2015, 04:24 PM
Như tiêu đề, trước khi thông báo bảo trì thì phim lag giật tung chảo. Từ bữa thông báo bảo trì tới giờ còn trầm trọng hơn, không load được luôn. Máy tính thì vẫn được riêng Ipad thì không mà mình chủ yếu coi trên ipad (lấy ipad qua thử mạng khác thì vẫn ok, về lại mạng nhà thì load không nổi). Đã thử hết tất cả server kể cả cài lại vẫn không ăn thua. Pub xem lại dùm mình với, đang định nạp tiền coi tiếp mà tình hình này không dám nạp. :th_89: à mạng mình cáp quang 12Mbps.

KonAir
29-12-2015, 06:26 PM
Trên ipad iphone bạn ko xem được là do tài khoản bạn hết hạn thuê bao trọn gói nhé. Trên các thiết bị di động chỉ hỗ trợ thuê bao trọn gói thôi ạ. Bạn nạp thêm nhé. Mình đảm bảo bạn nạp xong sẽ xem được ạ.

nvvu
29-12-2015, 08:38 PM
Ủa cho dù mình hết thuê bao trọn gói thì mình vẫn được coi tập 1 của phim bộ đúng không sứt, còn iPad của mình là bất kì phim nào cũng không load được ? Nạp xong rồi không coi được cũng như không.

Longnoir
29-12-2015, 08:58 PM
Nhà mình cáp quang viettel cũng ko xem đc phim tren app ipad, iphone. Tk pub mình 30/1/16 mới hết.ad xem lại nhé.

tuanthanh91
29-12-2015, 08:59 PM
Trên ipad iphone bạn ko xem được là do tài khoản bạn hết hạn thuê bao trọn gói nhé. Trên các thiết bị di động chỉ hỗ trợ thuê bao trọn gói thôi ạ. Bạn nạp thêm nhé. Mình đảm bảo bạn nạp xong sẽ xem được ạ.

Tôi nói thật nhé. Tôi kiên nhẫn lắm rồi đấy. bảo trên app điện thoaoj ko xem được mà ko xem lại. 1 người thì bảo ly do máy mủng. đây bao nhiêu người rồi cứ đổ tại máy người ta

minhquan1435
29-12-2015, 09:35 PM
pub nên xem lại dịch vụ của mình! tôi cũng đang bị tình trạng như bạn này! các bạn nên có phản hồi kip thoi và có câu trả lời thỏa đáng cho khách! chứ buông vài câu rồi mất hút thế này là vô trách nhiệm và thiếu ý thức vô cùng! nếu ko muốn có một làn sóng tẩy chay, hay chết vào hôm nay của tương lai bạn nên suy nghĩ lại service của mình

son0306
30-12-2015, 06:03 AM
mình cũng dùng ipad air, chạy cáp quang viettel ko xem dc... đến nản với thay DNS,mấy cái đó ai chả bít, mình mới mua máy nài về cũng thay DNS để tối ưu đường truyền rồi... rõ ràng Pub làm ăn quá tệ.. tk mình còn đến giữa tháng 1 mà cũng có coi dc đâu.. lần này chắc chả dám nạp tiền tk nữa.

nvvu
30-12-2015, 07:40 AM
Cuối cùng App cũng chạy được tập 1 phim bộ. Mấy bạn kiểm tra lại hỉ, hình như coi lại được rồi đó. Để nạp thử xem có coi được phim lẻ không @@

KonAir
30-12-2015, 08:39 AM
Cuối cùng App cũng chạy được tập 1 phim bộ. Mấy bạn kiểm tra lại hỉ, hình như coi lại được rồi đó. Để nạp thử xem có coi được phim lẻ không @@

Cái này là do tài khoản bạn hết hạn thuê bao trọn gói nhé, trên các thiết bị di động chỉ hỗ trợ thuê bao trọn gói thôi ạ.