PDA

View Full Version : Lỗi ko load được phim trên ipad

vmhoang0310
25-12-2015, 04:04 PM
Dạo này dzô pub trên ipad hầu như mình ko xem đc phim nào. Acc mình còn đến 22-3-2016. Mặc dù mình vào setting chuyển đổi sv đủ kiểu vẫn ko xem đc. Nhà mình thì sài đường internet 12mbs mà xem trên pub load ko vô nỗi phim. Mong ad xem xét lại dùm

wonderboyhp2006
25-12-2015, 04:26 PM
Đây cũng bị này!

vmhoang0310
25-12-2015, 06:06 PM
Mong ad vào fix dùm

KonAir
26-12-2015, 12:21 AM
Mình đã trả lời các bạn ở tất cả các topic báo lỗi rồi. Và câu trả lời giống nhau như bạn nói ở tất cả các topic là câu trả lời chính xác nhất đấy ạ. Mình cũng xin được thông báo lại là dự kiến thì đến 05/01/2016 sẽ bảo trì xong, nhưng thực tế thì quá trình bảo trì đang diễn ra nhanh hơn so với dự kiến, theo tiến độ này thì chiều chủ nhật này (ngày 27/12/2015) là sẽ bình thường trở lại ạ.
Nhân đây mình cũng xin được trình bày đôi lời là tại sao trong mấy hôm rồi, mình trả lời ở các topic đều giống nhau vì đó là câu trả lời chính xác nhất, và cũng do vẫn phải tiếp tục hàng ngày cập nhật phim cũng như dồn toàn lực vào việc bảo trì cho nhanh và chuẩn nên mình cũng rất xin lỗi vì việc trong bài trả lời đó hình như chưa gửi đến các bạn lời xin lỗi. Nhân đây mình gửi đến toàn bộ các thành viên (theo như mình theo dõi thì chủ yêu là các bạn sử dụng mạng Viettel thì phải) trong thời gian (khoảng 7 đến 10 ngày) vừa rồi xem phim bị chậm hoặc thậm chí là không xem được lời xin lỗi chân thành nhất. Rất mong được các bạn thông cảm và rất mong được sự ủng hộ của các bạn.