PDA

View Full Version : lỗi kết nối kém

noigi_191
23-12-2015, 04:16 PM
dear Pub,

tôi là một người nhiều năm gắn bó với pub, bằng việt mua các tài khoải cả năm, và hiện tại tôi vẫn rất trung thành với pub.

thời gian vừa qua tôi thấy chất lượng đường truyền net của pub kg được tốt, cụ thể xem các phim đều bị lag, tôi kg hiểu tại sao chất lượng lại có phần kém đi như vậy.

Tôi đã tự check và kiểm tra lại net nhà tôi nhưng tốc độ báo đều ok trước khi gửi email này cho pub.

Rất mong nhận được phản hồi thích đáng của Pub ,

xin cám ơn

tungtangcuoc
23-12-2015, 07:07 PM
TUI cũnh bị như vậy cùng nhiều người khác nhưng mãi PUB vẫn không trả lồi hay giải thích gì cả? quá thất vọng vì cách làm ăn sống nha7n cũa một trang phim tự coi là chuyên nghiệp

KonAir
24-12-2015, 08:14 AM
Hiện tại Pub đang bảo trì lần lượt các cụm server theo lộ trình cuối năm để đảm bảo dịp tết Nguyên Đán 2016 hệ thống sẽ phục vụ được các bạn tốt nhất, thời gian dự kiến là đến ngày 05/01/2016 sẽ bảo trì xong hết toàn bộ các cụm. Trong quá trình bảo trì, có thể một số bạn sẽ gặp khó khăn trong việc xem phim. Nếu xem trên web các bạn vui lòng ấn nút Tối ưu đường truyền, nếu xem trên app, các bạn ấn vào tài khoản phía trên bên phải ở app, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại rồi quay ra xem thử.
Rất xin lỗi mọi người vì đã thông báo chậm trễ.

noigi_191
26-12-2015, 06:17 PM
Hiện tại Pub đang bảo trì lần lượt các cụm server theo lộ trình cuối năm để đảm bảo dịp tết Nguyên Đán 2016 hệ thống sẽ phục vụ được các bạn tốt nhất, thời gian dự kiến là đến ngày 05/01/2016 sẽ bảo trì xong hết toàn bộ các cụm. Trong quá trình bảo trì, có thể một số bạn sẽ gặp khó khăn trong việc xem phim. Nếu xem trên web các bạn vui lòng ấn nút Tối ưu đường truyền, nếu xem trên app, các bạn ấn vào tài khoản phía trên bên phải ở app, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại rồi quay ra xem thử.
Rất xin lỗi mọi người vì đã thông báo chậm trễ.

nếu các bạn kinh doanh và thu tiền thì nên cẩn thận hơn với dịch vụ của mình, chất lượng dịch vụ sẽ quyết định tương lại của các bạn.

Một vài dòng xin lỗi đại đại mang tính khắc phục kiểu này thực sự tôi không hài lòng .

Và cũng nhân tiện chia sẻ là trong vài ngày ko sử dụng được pub thì tôi mới phát hiện ra nhiều trang xem online khác cũng chất lượng không kém và free 100%, điều này làm tôi thấy hơi nghi ngờ bản thân "phải chăng mình sai lầm"

anyway, tự các bạn quyết định tương lại của mình cả.

KonAir
27-12-2015, 10:46 AM
Đã bảo trì xong rùi a, các bạn đã có thể xem bình thường rùi ạ.