PDA

View Full Version : Thái Tử Phi Thăng Chức Ký (Go Princess Go) (2015) (Trọn bộ 36 tập) HD Online Phụ Đề Việt

lamphong
23-12-2015, 08:37 AM
26249

tutumanac
23-12-2015, 10:08 AM
không coi được gì cả,bực thật phim load không được mà chẳng thấy ai nói năng gì cả,không lý nào PUB không biết sự việc này đã hai hôm rồi,từ lúc mình tham gia thành viên chưa coi được 1 bộ phim nào cả,mình đóng tiền đàng hoàng chứ không xem miễn phí nên pub phải cho một câu trả lời hợp lý chứ làm như vầy là không được với khách hàng mới gia nhập đâu? chữ tín rất quan trọng trong kinh doanh mong PUB hiểu cho tâm trạng cũa tụi mình.Cám ơn nếu đọc được những tâm tư này cũa mình

ducthanh1993
23-12-2015, 10:32 AM
bạn ơi , mình xem bình thường nhé , 3 năm trước mạng mình có 150k vẫn xem ngon , h lên cáp quang 400k thì ko nc . riêng web nào chứ web pub mình coi 4 năm rồi , tất cả mọi thứ đều ưu tú, vượt trội hơn các web khác. cảm ơn bạn, chào bạn !

banhtieu137
23-12-2015, 04:57 PM
không coi được gì cả,bực thật phim load không được mà chẳng thấy ai nói năng gì cả,không lý nào PUB không biết sự việc này đã hai hôm rồi,từ lúc mình tham gia thành viên chưa coi được 1 bộ phim nào cả,mình đóng tiền đàng hoàng chứ không xem miễn phí nên pub phải cho một câu trả lời hợp lý chứ làm như vầy là không được với khách hàng mới gia nhập đâu? chữ tín rất quan trọng trong kinh doanh mong PUB hiểu cho tâm trạng cũa tụi mình.Cám ơn nếu đọc được những tâm tư này cũa mình

Mình thấy mọi người đều coi được rào rào mà chỉ có bạn là ko coi được thì bạn nên xem lại mạng nhà bạn hoặc máy tính nhà bạn xem. Bạn có thể thử ra tiệm net hoặc qua nhà ai bạn bè mượn máy xem thử được ko nhé. Mình là thành viên vô danh tiểu tốt thôi xem PUB cũng được 5 6 năm rùi chưa bao gì bị giống bạn hết :v Xem trên máy tính hay samsung note 2 hay iphone 6 đều lướt vù vù dù cho có đang dùng 3G chứ ko phải wifi :v

tuangbwc
23-12-2015, 06:46 PM
minh xem van bt ma ban

tutumanac
23-12-2015, 06:56 PM
bạn ơi , mình xem bình thường nhé , 3 năm trước mạng mình có 150k vẫn xem ngon , h lên cáp quang 400k thì ko nc . riêng web nào chứ web pub mình coi 4 năm rồi , tất cả mọi thứ đều ưu tú, vượt trội hơn các web khác. cảm ơn bạn, chào bạn !

Bạn không tin tôi thì vào mục báo lỗi trên diễn đàn pub xem có bao nhiêu khiếu nâi mà mấy thằng ad PUB vẫn im lìm không thèm trã lời gì cả,nế là bạn thì bạn có tức không đã mấy ngày rối,tui6 nó quá coi thường khách hàng mà

manhhp1991vn
23-12-2015, 09:06 PM
2 3 hôm nay xem phim mãi ko load đc ad ơi. Đề nghị sửa ngay bạn nhé

minh011994
23-12-2015, 09:57 PM
phim này lịch chiếu như thế nào vậy ad?

tungtangcuoc
23-12-2015, 10:53 PM
2 3 hôm nay xem phim mãi ko load đc ad ơi. Đề nghị sửa ngay bạn nhé

trời ơi ai thấu nổi lòng cho tui,mấ tiền mà chẳng xem phim được nàoi

lobeohc
23-12-2015, 11:13 PM
mấy hnay load chậm quá.

Bujo
24-12-2015, 10:18 AM
Cảm ơn Lâm Phong, đã lâu lâu lắm rồi mới có một bộ phim làm mình cười thoải mái thế này

halord
28-12-2015, 10:52 AM
vãi cả thái y đội mũ Chanel :th_15:

Julie Thu
28-12-2015, 02:43 PM
Lamphong ơi sao lâu vậy? Có tới 20t rùi mà.

Original
28-12-2015, 03:14 PM
Chết rồi phim hay quá một tí đã đến tập 8 rồi làm sao chờ nổi đây :((

Original
28-12-2015, 04:51 PM
Xem đến tập 10 thì không rõ TBB là nam hay nữ ẹ ẹ

banhtieu137
28-12-2015, 07:15 PM
Xem đến tập 10 thì không rõ TBB là nam hay nữ ẹ ẹ

có thiệt là má đang coi film ko vậy hay chỉ coi trailer rùi bấm lướt lướt??? Trương Bằng xuyên không vào cơ thể Trương Bồng Bồng, hồn Trương Bằng xác Trương Bồng Bồng, hồn nam xác nữ =..=

Soraphie
28-12-2015, 08:23 PM
Trương Bằng ở năm 2015 là nam, xuyên không về trở thành nữ trong thân xác Thái tử phi, nhưng theo mấy bạn đọc truyện này giải thích, thì thực chất ban đầu Trương Bằng lẽ ra phải đầu thai là nữ, nhưng đầu thai nhầm là nam Trương Bằng, cho nên bây giờ đc trả lại vị trí ban đầu là nữ thôi.
Mỗi tội bạn ý lớn lên là nam mấy chục năm nay rồi, tự dưng bị trở thành nữ, sau này còn đẻ cả đống con nữa =)))

Original
28-12-2015, 08:51 PM
có thiệt là má đang coi film ko vậy hay chỉ coi trailer rùi bấm lướt lướt??? Trương Bằng xuyên không vào cơ thể Trương Bồng Bồng, hồn Trương Bằng xác Trương Bồng Bồng, hồn nam xác nữ =..=

Dạ em coi xong tập 16 rồi. Em nói thế bởi vì có đoạn TBB ôm eo Thái tử nũng nịu lại còn hơi có tí ghen trong lời nói nên em ko biết Bồng ca diễn hay thật. Em sợ Bồng ca sau 10 tập dần thành nữ nhi =))) nhưng e coi tiếp tập 11 thì rõ TB diễn rồi ạ. Được chưa ạ =)) chứ em ko có thói quen coi trailer.

dannylam
29-12-2015, 09:42 AM
Tôi đến chết với cái phim này mất =)) =))

dzungbeo
01-01-2016, 01:07 PM
Thái y đội mũ Chanel, hoàng tử undercut, bấm khuyên tai =))))

Sammi
01-01-2016, 05:40 PM
có lịch chiếu k ạ? Ngày nào cũng vào hóng mỏi cổ quá :( biết thế đợi ra full rồi xem :(((( oaoaoa

buzzno4
02-01-2016, 12:44 PM
phim nhảm nhí

phuclh2011
05-01-2016, 06:36 AM
@tutumanac: thật ý, chả ai làm sao cả. cứ tự mình bù lu bù loa lên. tất nhiên mạng nhà bạn k xem đc bạn bực mình nhưng cũng fai kiểm tra lại chứ. đúng như bạn nói đấy, k xem đc ng ta khắc biết mở mồm hỏi tử tế, đằng này k ai hỏi nghĩa là kf họ bị chặn họng đâu mà họ vẫn xem bt đó

botuong1231
05-01-2016, 08:17 PM

bạn yên tâm đi mình gắn bó với pub từ khi mới có cơ, đã từng quả thử hdviet nhưng vẫn phải quay về pub thôi vì dễ dùng . pub là nhanh nhất r

hongtram
09-01-2016, 09:20 PM
khi nao moi ra tiep nua vay pub

nguyenquang1608
11-01-2016, 03:07 AM
ngày nào cũng vào hóng mà không thấy :(:(:(

jembicam001
11-01-2016, 08:58 PM
Có bản lồng tiếng không bạn lamphong

misport
12-01-2016, 03:16 PM
Tiểu thuyết coi lâu rồi, bựa vãi nồi luôn, thấy đc chuyển thể suýt té ngửa =.,=
Nội dung về sau thì ko nhớ rõ lắm, nhưng cũng mang máng. Nhân vật chính vốn là nữ, nhưng vì lý do nào đó mà đến năm 20 (hình như vậy) mới đc vào đúng xác của mình, 20 năm trước đó sống trong xác nam, bản chất cũng đã thành, đó là lý do vì sao mà sau khi nhập vào xác Trương Bồng Bồng mới dê như thế =..= còn linh hồn trong xác Trương Bồng Bồng trước kia thì nhập vào xác Trương Bằng ở hiện đại, và vì ko có người thỏa mãn nên sau đó thành gay luôn =)))) (mị muốn có phiên ngoại của chị ấy =]]]). Ban đầu thì anh Thịnh cũng ghét TBB mới lắm, nhưng càng về sau càng thích rồi yêu, cuối cùng vì muốn thực hiện nguyện vọng làm người phụ nữ cao quý nhất của TBB mà giả chết cho TBB được lên làm Thái hậu, vì sau khi ảnh "chết" thì ngôi vị truyền cho Thái tử của ảnh, rồi sau đó nhờ Cửu Vương gia mà ảnh về làm một người luôn đi theo sau Thái hậu :3 ~~ và lúc đó TBB cũng vừa có thai =..= do trước khi ảnh "chết" thì có quất 1 hiệp =)))))))))) hồi đó ngồi đọc mà cười lăn cười bò =))))))))

vanikem
15-01-2016, 05:56 PM
phim này xem buồn cười

samsotamco1
11-02-2016, 11:30 PM
bạn thử tắt AdBlock có khi xem được phim đấy =))