PDA

View Full Version : App trên IOS thường xuyên bị đứng không load được phim.

lovestone
12-12-2015, 10:47 PM
Vài tháng nay xem Pub bằng app trên ipad rất thường xuyên bị đứng hình không load được, dù mạng mình rất mạnh và thử nhiều nơi khác nhau. Xem rất bực mình, không biết có ai bị không hay app pub có vấn đề gì ? Nhờ mod kiểm tra giúp với. Như mình đang xem gotham.

KonAir
13-12-2015, 10:09 AM
Bạn bấm vào tài khoản của bạn ở góc trên bên phải của app, chọn biểu tượng setting, sau đó chọn thử các server, lưu lại rồi ra xem lại nhé

kido1108
26-12-2015, 01:09 AM
Thật sự là mình khá khó chịu pub ạ!
Thời gian gần đây ko coi đc cái gì cả, cây 6 load ko nổi phim, qua cây galaxy tab 10.1 thì coi 10 giây đứng 20 giây
Mình thử các thiết bị khác trong nhà như 6plus cũng ko thể nào coi đc. Mạng nhà mình chạy 2 loại FPT và CMC
Hi vọng bạn khắc phục sớm chứ anh em đóng trọn gói mà ko coi đc thế này thì vừa vã phim lại bị thiệt thòi quá

KonAir
26-12-2015, 01:57 PM
Mình đã trả lời các bạn ở tất cả các topic báo lỗi rồi. Và câu trả lời giống nhau như bạn nói ở tất cả các topic là câu trả lời chính xác nhất đấy ạ. Mình cũng xin được thông báo lại là dự kiến thì đến 05/01/2016 sẽ bảo trì xong, nhưng thực tế thì quá trình bảo trì đang diễn ra nhanh hơn so với dự kiến, theo tiến độ này thì chiều chủ nhật này (ngày 27/12/2015) là sẽ bình thường trở lại ạ.
Nhân đây mình cũng xin được trình bày đôi lời là tại sao trong mấy hôm rồi, mình trả lời ở các topic đều giống nhau vì đó là câu trả lời chính xác nhất, và cũng do vẫn phải tiếp tục hàng ngày cập nhật phim cũng như dồn toàn lực vào việc bảo trì cho nhanh và chuẩn nên mình cũng rất xin lỗi vì việc trong bài trả lời đó hình như chưa gửi đến các bạn lời xin lỗi. Nhân đây mình gửi đến toàn bộ các thành viên (theo như mình theo dõi thì chủ yêu là các bạn sử dụng mạng Viettel thì phải) trong thời gian (khoảng 7 đến 10 ngày) vừa rồi xem phim bị chậm hoặc thậm chí là không xem được lời xin lỗi chân thành nhất. Rất mong được các bạn thông cảm và rất mong được sự ủng hộ của các bạn.