PDA

View Full Version : Không đăng nhập được tài khoản và không xem được phim

nguyendongthuc
12-11-2015, 08:07 PM
1./ Lúc trước mình có tài khoản "thucnguyendong" vẫn xem phim bình thường, nhưng hôm trước mình vào pub bằng trình duyệt "chrome" xem phim thì không xem được, mình không đăng xuất mà qua "Internet Explorere" thử, khi bấm xem phim thì bị lỗi. Vài ngày sau thì không đăng nhập vào tài khoản "thucnguyendong" được nữa, mình có yêu cầu lấy lại mật khẩu bằng mail, pub cũng cung cấp pass mới nhưng vẫn không đăng nhập được.
2./ Mình có tạo tài khoản mới "nguyendongthuc", và khi bấm xem phim thì vẫn tình trạng là không xem phim được, minh có chọn tối ưu hóa đường truyền và tắt modem rồi mở lại, vẫn không xem được phim. Sau đó mình đăng xuất và khi đăng nhập lại tài khoản "nguyendongthuc" thì không đăng nhập được, nhưng vào diễn đàn thì tài khoản này vẫn tồn tại.
Add giúp mình kiểm tra lại xem, mình không rành lắm về IT.

Lucifekit
12-11-2015, 09:44 PM
Về vấn đề ko xem phim được, thì bạn kiểm tra lại mạng, update chrome nhé. Nếu ko rành về IT thì nhờ ai đó rành xem hộ cho, nếu không quen ai thì bạn chat trên facebook page của Pub mình sẽ liên lạc và xem cho bạn.

https://www.facebook.com/pubvn.net/

Còn vấn đề không đăng nhập được vào tài khoản thì hệ thống có báo lỗi gì không bạn?