PDA

View Full Version : Leverage: Season 2 (Băng Cướp Siêu Đẳng: Phần 2) (2009) (Trọn bộ 15 tập) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

Skyfall310
20-10-2015, 02:25 PM
25839

hell dep zai
20-10-2015, 02:47 PM
Giải lao cả tuần mình cứ tưởng là phải full ss này luôn chứ dc có 1 tập à :(

KonAir
20-10-2015, 02:57 PM
Giải lao cả tuần mình cứ tưởng là phải full ss này luôn chứ dc có 1 tập à :(

Thích ý kiến ý cò không cưng ;)), hay giờ ngược lại để tớ cho tài khoản ấy nghỉ giải lao cho đến khi nào có full ss này luôn nhé :)), sau đó chúng ta trò chuyện với nhau trong box khiếu nại cho đỡ bùn nhé :))

hell dep zai
20-10-2015, 03:03 PM
Thích ý kiến ý cò không cưng ;)), hay giờ ngược lại để tớ cho tài khoản ấy nghỉ giải lao cho đến khi nào có full ss này luôn nhé :)), sau đó chúng ta trò chuyện với nhau trong box khiếu nại cho đỡ bùn nhé :))

thôi em lậy anh
p/s: mà em hiểu em là người có lỗi nên chả bao giờ em khiếu nại đâu :))

hell dep zai
20-10-2015, 04:46 PM
đùa ...anh lại lợi dụng chức quyền sửa bài viết của em nữa rồi :(

thecrow
21-10-2015, 01:40 PM
mỗi ngày một tập nhé ad :th_57:

Skyfall310
21-10-2015, 02:11 PM
mỗi ngày một tập nhé ad :th_57:

Xí!!!!!

urjkeenz
22-10-2015, 07:40 PM
hôm nay không có phim rồi = =

Skyfall310
22-10-2015, 11:50 PM
@urjkeenz: có chứ, nhưng hơi muộn so với mọi khi, tại hnay mình bị con bồ nó nhốt trong nhà vệ sinh cả tối với mỗi cái tội bé tí là nó phát hiện ra 20/10 trong khi mình không tặng nó quà thì lại đi tặng quà cho 3 em khác :((, đúng là con gái, thật là phức tạp, chuyện bé tí mà xé ra to.

xuxipo
23-10-2015, 02:55 PM
1 vote cho Ad làm hết seri bộ này :th_64:

Skyfall310
24-10-2015, 12:54 AM
1 vote cho Ad làm hết seri bộ này :th_64:

Sao bạn vote hèn mọn và bần tiện vậy huhuhuh :((

hell dep zai
24-10-2015, 04:52 PM
@urjkeenz: có chứ, nhưng hơi muộn so với mọi khi, tại hnay mình bị con bồ nó nhốt trong nhà vệ sinh cả tối với mỗi cái tội bé tí là nó phát hiện ra 20/10 trong khi mình không tặng nó quà thì lại đi tặng quà cho 3 em khác :((, đúng là con gái, thật là phức tạp, chuyện bé tí mà xé ra to.

subber ảo tưởng sức mạnh vkl =))))))))))))))))))

haqidang123
25-10-2015, 04:38 PM
Lợi dụng chức quyền khóa tài khoản của tôi vì tôi nói đúng sự thật à.Thật sư là bộ phim HÀI CÔT đả ra được 5 phần mà smầyngươi không làm cho khán giã xem có phải là xem thường khách hàng không? tôi chỉ nói đ1ng sự thật thôi không tiếp thu thì thôi khóa tài khoản tôi cũng chẳng sao.Bộ trên mạng không có trang phim khác sao thích khóa tài khoản của tôi thì cứ khóa tiếp đi sự thật cũng phơi bày rành rành ra đó mà thôi.Quá xem thường khách hàng thì lưu luyến làm gì?Nếu như vậy thì đừng up bộ HÀi CỐT up lên phần 1 rồi ngâm ở đó trong khi những trang phim miễn phí khác lại có đũ.Khóa tài khoản đi tôi vẫn cứ nòi

Mặc dù đã xem pub được 3 năm rồi nhưng cũng không buồn gì lắm đâu thích khóa thì cứ khóa tiếp coi ai là người xấu hổ vì hành vi đê hèn của mình.Ai thích xem các phần của bộ HÀI CỐT thì wa VKOOL.net xem miễn phí

Riêng bạn thì mình sẽ khoá tiếp tài khoản 5 ngày, vì bạn vẫn không hiểu bản chất vấn đề.

1. Tài khoản của bạn bị khoá không phải vì vấn đề bạn nói đúng hay sai. Mà là ở cách nói của bạn. Pub là 1 trang phim, chuyện quên, sơ suất up thiếu 1 hay vài tập nào đó của 1 season hay up thiếu 1 hoặc nhiều season nào đó của 1 phim là lỗi của Pub. Nhưng không phải vì thế mà bạn văng đéo lắt đủ thứ. Mà việc bạn văng tục, đéo lắt không phải chỉ 1 lần, rất nhiều lần ở rất nhiều topic, mình và mod lamphong đã nhắc nhở bạn nhiều lần. Nhưng dường như bạn chỉ quan tâm tới bạn, mà không tôn trọng người khác, không tôn trọng thành viên Pub. Xin nhắc lại với bạn đây là 1 nơi để các bạn sinh hoạt, xem phim, chia sẻ cảm nhận với nhau về phim, có đóng phí hay không đóng phí thì nó cũng phải có luật lệ và giới hạn.

2. Trang phim, trang tin tức, dịch vụ vận chuyển, tẩm quất, mát xa, chuyển giới, phẫu thuật thẩm mỹ... hay bất cứ dịch vụ nào khác trên thế giới này, kể cả như công ty Apple cũng có thể hoàn hảo được, có lỗi là chuyện hiển nhiên. Bạn có quyền báo lỗi cho Pub, góp ý cho Pub. Và riêng với bạn, có lẽ bạn là người được đáp ứng nhiều nhất các phim bạn yêu cầu ở Pub do mod Lamphong làm. Khi được đáp ứng, bạn hài lòng bạn sung sướng, bạn cám ơn Pub, bạn tung hô, Pub cũng thấy vui. Nhưng khi bạn không vừa ý, thay vì góp ý một cách đúng mực thì bạn văng này văng kia. Chính bạn đang là người không tôn trọng bạn.

3. Tài khoản của bạn mình sẽ khoá tiếp 5 ngày để hi vọng bạn sẽ hiểu vấn đề, còn việc bạn có lưu luyên Pub hay ko, có sử dụng Pub nữa hay không là quyền của bạn.

Sứt Yêu

hell dep zai
25-10-2015, 05:31 PM
Mặc dù đã xem pub được 3 năm rồi nhưng cũng không buồn gì lắm đâu thích khóa thì cứ khóa tiếp coi ai là người xấu hổ vì hành vi đê hèn của mình.Ai thích xem các phần của bộ HÀI CỐT thì wa VKOOL.net xem miễn phí

xạo chó mới dc có 1 năm mà 3 cái củ ặc, bình luận cho vui có thì xem ko có thì thôi chửi um lên dc cái gì đâu, subber ng ta cũng là con ng cũng còn có cuộc sống chứ mày sống ảo quá thế là ko dc @@!

gapanhlachungmaychet
25-10-2015, 06:00 PM
phim này ra hết rồi ad up hết luôn đi, eng sub cũng được

urjkeenz
25-10-2015, 11:37 PM
phim này ra hết rồi ad up hết luôn đi, eng sub cũng được

đúng rồi up full engsub đi pub, vietsub tính sau. Phím ra hết rồi mà tiến độ kiểu này coi vừa nản, vừa hết hứng coi. Ko có ý trách móc gì subber vì mỗi người còn có công việc riêng, nhưng thực sự phim này quá chậm, lại ra ko đều, ngày có ngày không. Nên thôi bác cho full engsub lên coi trước đi @@

hell dep zai
26-10-2015, 01:00 PM
thôi lỡ rồi thì để khi nào dịch hết 1 ss rồi cho ra 1 thể :))
chứ up sub tiếng anh lên thì lại đầy thành phần vào kêu gào sao ko có sub tiếng việt =)) thói đời :v

tungtangcuoc
26-10-2015, 01:01 PM
phim hay hấp dẫn,cho xin lịch chiếu phim này dùm đi các anh

gapanhlachungmaychet
26-10-2015, 08:08 PM
phim hay hấp dẫn,cho xin lịch chiếu phim này dùm đi các anh

phim này ra hết rồi, nhưng chưa có dịch đủ :<

KonAir
26-10-2015, 08:38 PM
Lợi dụng chức quyền khóa tài khoản của tôi vì tôi nói đúng sự thật à.Thật sư là bộ phim HÀI CÔT đả ra được 5 phần mà smầyngươi không làm cho khán giã xem có phải là xem thường khách hàng không? tôi chỉ nói đ1ng sự thật thôi không tiếp thu thì thôi khóa tài khoản tôi cũng chẳng sao.Bộ trên mạng không có trang phim khác sao thích khóa tài khoản của tôi thì cứ khóa tiếp đi sự thật cũng phơi bày rành rành ra đó mà thôi.Quá xem thường khách hàng thì lưu luyến làm gì?Nếu như vậy thì đừng up bộ HÀi CỐT up lên phần 1 rồi ngâm ở đó trong khi những trang phim miễn phí khác lại có đũ.Khóa tài khoản đi tôi vẫn cứ nòi

Mặc dù đã xem pub được 3 năm rồi nhưng cũng không buồn gì lắm đâu thích khóa thì cứ khóa tiếp coi ai là người xấu hổ vì hành vi đê hèn của mình.

Riêng bạn thì mình sẽ khoá tiếp tài khoản 5 ngày, vì bạn vẫn không hiểu bản chất vấn đề.

1. Tài khoản của bạn bị khoá không phải vì vấn đề bạn nói đúng hay sai. Mà là ở cách nói của bạn. Pub là 1 trang phim, chuyện quên, sơ suất up thiếu 1 hay vài tập nào đó của 1 season hay up thiếu 1 hoặc nhiều season nào đó của 1 phim là lỗi của Pub. Nhưng không phải vì thế mà bạn văng đéo lắt đủ thứ. Mà việc bạn văng tục, đéo lắt không phải chỉ 1 lần, rất nhiều lần ở rất nhiều topic, mình và mod lamphong đã nhắc nhở bạn nhiều lần. Nhưng dường như bạn chỉ quan tâm tới bạn, mà không tôn trọng người khác, không tôn trọng thành viên Pub. Xin nhắc lại với bạn đây là 1 nơi để các bạn sinh hoạt, xem phim, chia sẻ cảm nhận với nhau về phim, có đóng phí hay không đóng phí thì nó cũng phải có luật lệ và giới hạn.

2. Trang phim, trang tin tức, dịch vụ vận chuyển, tẩm quất, mát xa, chuyển giới, phẫu thuật thẩm mỹ... hay bất cứ dịch vụ nào khác trên thế giới này, kể cả như công ty Apple cũng có thể hoàn hảo được, có lỗi là chuyện hiển nhiên. Bạn có quyền báo lỗi cho Pub, góp ý cho Pub. Và riêng với bạn, có lẽ bạn là người được đáp ứng nhiều nhất các phim bạn yêu cầu ở Pub do mod Lamphong làm. Khi được đáp ứng, bạn hài lòng bạn sung sướng, bạn cám ơn Pub, bạn tung hô, Pub cũng thấy vui. Nhưng khi bạn không vừa ý, thay vì góp ý một cách đúng mực thì bạn văng này văng kia. Chính bạn đang là người không tôn trọng bạn.

3. Tài khoản của bạn mình sẽ khoá tiếp 5 ngày để hi vọng bạn sẽ hiểu vấn đề, còn việc bạn có lưu luyên Pub hay ko, có sử dụng Pub nữa hay không là quyền của bạn.

Sứt Yêu

doithong2050
28-10-2015, 12:08 AM
Thank Sứt Yêu, mỗi ngày 1 tập, phê quá :v

acyakatt
28-10-2015, 07:16 PM
có thể cho mình bít là bao lâu mới full session của blacklist 3 ko =)) !!! để tới đó truy cập coi cho đã, ngày nào cũng me cảm xúc khó chịu qué !

gapanhlachungmaychet
28-10-2015, 10:40 PM
có thể cho mình bít là bao lâu mới full session của blacklist 3 ko =)) !!! để tới đó truy cập coi cho đã, ngày nào cũng me cảm xúc khó chịu qué !

lên imdb có lịch chiếu hết rồi đấy b :D

tungtangcuoc
30-10-2015, 04:24 PM
Tại sao phim này cang xem càng hay mà điểm cũa nó chỉ 7,9 vậy mấy anh.Ai biết không chỉ dùm cho em hiểu ,em hơi bị ngu ở khoảng này.phim rất tuyệt vời mà sao cho điểm kém thế

Anh SỨT YÊU trả lời dùm em nhé ,em cám ơn anh

KonAir
31-10-2015, 10:39 AM
Tại sao phim này cang xem càng hay mà điểm cũa nó chỉ 7,9 vậy mấy anh.Ai biết không chỉ dùm cho em hiểu ,em hơi bị ngu ở khoảng này.phim rất tuyệt vời mà sao cho điểm kém thế

Anh SỨT YÊU trả lời dùm em nhé ,em cám ơn anh

Cũng có khá nhiều phim rất hay mà điểm IMDb lại thấp, các phim kiểu vậy được gọi là imdb underrated movies (Còn các phim chán mà điểm thì cao vút thì gọi là Overrated). Ví dụ bạn có thể xem danh sách ở link dưới đây

imdb.com/list/ls070030260/
imdb.com/list/ls003339065/

Nguyên nhân phim bị underrate hay overrate thì nhiều lắm bạn ạ. Chung quy lại thì cũng là yếu tố con người, nghệ thuật thì nó vô cùng, hay dở cũng tuỳ mỗi người cảm nhận. Rồi còn nhiều yếu tố khác, ví dụ yếu tố fan cuồng, như các phim của Marvel chẳng hạn thì lúc nào cũng cao chót vót, rồi yếu tố hên xui, các ông xem 1 phim thì hay thì lại ko vote, các ông xem thấy chán thì lại vote như điên..., rồi thì liên quan đến yếu tố PR, marketing nữa, phim nào được đầu tư PR tốt thì điểm nó cũng ăn theo hiệu ứng :D...

tungtangcuoc
31-10-2015, 12:46 PM
Cám ơn vì đã trả lời,em đà hiểu

hell dep zai
31-10-2015, 10:04 PM
hôm nay đếch có phim :-s :((

urjkeenz
31-10-2015, 11:05 PM
phim đâu roài @@

tungtangcuoc
01-11-2015, 10:30 AM
Ha ha hàng nóng đã về khoái quá sứt yêu ơi,đã quá

tungtangcuoc
03-11-2015, 04:37 PM
Tuần sau lại gặp season 3 khoái quá chừng yêu PUB nhiều lắm

bl4ckrabbjt
05-11-2015, 02:55 PM
Gần cuối mỗi ss là phải có 1 cái gì đó của Hardison phát nổ thì mới được :th_83:

minaxinh
06-11-2015, 07:36 AM
Hôm nay có tập 15 không nhỉ :">

chuong8888
07-11-2015, 12:56 PM
hôm nay có season 3 không nhỉ :3

sunsunai
08-11-2015, 12:13 PM
Bộ này chỉ có người làm sub đến season 1 thôi, từ season 2 trở đi thì pub bây h mới bắt đầu làm vì mọi người rất thích xem, cảm ơn pub nhiều, hi vọng pub có thể đẩy nhanh tiến độ 1 ngày 1 tập như season 2 là ok lắm rồi. :D

dzungbeo
08-11-2015, 12:18 PM
Parker dễ thương thế :th_123::th_123:

tungvij3
09-11-2015, 10:04 PM
Phim có còn tiếp season 3 k Sứt??? Yêu Paker thế k biết:th_86::th_86:

cocodidi1
02-02-2016, 11:38 PM
Paker dễ thương ghê... lâu lâu chêm câu bá đạo :))))

tiny18111
11-02-2016, 12:21 AM
trời ơi nó hayyyyyyyyyyyyyyyy! :D

hoanghai0607
15-02-2016, 09:53 PM
Mọi người cho hỏi e mướn phim hết 15k là 1 phần hay full seri thế mọi người