PDA

View Full Version : Thế Giới Họ Đang Sống (Worlds Within) (2008) (Trọn bộ 16 tập) HD Online Phụ Đề Việt

lamphong
07-09-2015, 09:39 PM
25511

haqidang123
08-09-2015, 02:35 AM
cam on pub da up lai nhung phim bo han quoc phu de hay con bo chong ho vo tam, biet thu,giac mo trieu phu ....cam on nhieu

lamphong
08-09-2015, 10:53 AM
cam on pub da up lai nhung phim bo han quoc phu de hay con bo chong ho vo tam, biet thu,giac mo trieu phu ....cam on nhieu

Bạn cho mình xin tên tiếng anh và năm phát hành của những bộ đó không ạ, để mình tiện tìm kiếm thông tin ạ.

haqidang123
08-09-2015, 04:08 PM
that fool 2009,harvst villa 2010,the birth ò the rich 2010

rat la cam on pub khi up duoc cac phim phu de han quoc nay mot lan nua minh rat la cam on pub

nhu vay thi ngay cang nhieu khach se den tham va ung ho cho pub

anh chang bao mau mandy vietsub 2011,tinh ngang trai the king 2 hearts vietsub 2012, tinh cuong si me too flower 2011 vietsub

tat ca nhung bo phim nay deu co tren mang mong pub co gang up len dum

minh rat hi vong mot thoi gian toi se gap nhung bo phim nay tren trang cua pub cam on rat nhieu vi da quan tam den cam nhan cua khach hang boi vi nhung bo phim tren rat la hay phim bo han quoc ma phu de thi ai ma cha thich xem

neu duoc nhu vay minh se de nghi them mot vai phim hay nua nhe de tat ca khach hang ai cung duoc xem phim hay

lamphong
08-09-2015, 04:31 PM
Vâng mình sẽ up hết các phim này nhanh nhất có thể. Và bạn lưu ý cố gắng đăng bình luận thành 1 bài và viết tiếng Việt có dấu cho dễ đọc bạn nhé.

vojkk
08-09-2015, 06:50 PM
Đăng ký vào đại gia đình Pub cũng lâu rồi nhưng mình rất ít khi cmt dưới các bộ phim vì ở đó mọi ng toàn thảo luận về nội dung phim hay "tranh luận" về vấn đề sử dụng ngôn ngữ sao cho văn minh, vừa thấy có bộ phim mới up vô thỳ thấy ở phần cmt như là yêu cầu về phim hơn là cmt về nội dung phim nên mình cũng có chút góp ý với các bạn mod. Bên trên có bạn đã yêu cầu up thêm phim có vài bộ mình cũng biết, tuy không phải là phim mới mà chưa có dịp xem nên mong các bạn mod up thêm. Và mình mong các mod làm thêm bản Phụ Đề cùa các bộ mà giờ chỉ có Lồng Tiếng vì mình hoàn toàn không thích Lồng Tiếng tẹo nào (trừ chưởng bộ) và mình tin có nhiều bạn cũng như mình.
Trên đây là ý kiến riêng của mình mong các bạn mod xem xét. Cảm ơn các bạn đã đọc.

haqidang123
09-09-2015, 01:52 AM
vojkk noi rat hay cam on ban