PDA

View Full Version : Terminator Genisys (Kẻ Hủy Diệt: Thời Đại Genisys) (2015) HD Online TMTV Phụ Đề Việt - Anh

lamphong
08-08-2015, 04:50 PM
25355

mrbi
08-08-2015, 04:55 PM
hàng khủng đã có HD múc thôi thanks PUB

huy151092
08-08-2015, 05:20 PM
HD luôn cơ ạ :th_45: :th_45: :th_45: :th_45: :th_45:

vietnguyen09
08-08-2015, 05:38 PM
Pub quả là đẳng cấp, đã có phim hot rồi lại còn HD nữa cơ :x

theking112
08-08-2015, 06:24 PM
ui chu choa cha mả ơi, pub đăng cấp đẹp zai quá.

hellboyhancook
08-08-2015, 07:08 PM
Huyền Thoại Arnold của Mình đây ! :)

gooong45
08-08-2015, 07:41 PM
Ac phut thu 41:55 treo phim khong coi duoc nua kua pub oi,trong khi load ca flim ve roi,hix

dinhthehien
08-08-2015, 08:13 PM
hay ghe . dinh qua fim my

tran nguyen khang
08-08-2015, 08:22 PM
thấy poster thì chiến ngay.. khỏi đọc cmt.... khửa khửa.. :th_2::th_72:

cyberbraintechnology
08-08-2015, 09:40 PM
Không để lại ấn tượng bằng phần này đóng lần trước.

buckethead09
08-08-2015, 10:57 PM
Đây đâu phải HD ==! mờ tịt mà

tetecaca
08-08-2015, 11:25 PM
haha Khalessi để tóc bạch kim nhìn xinh hơn đấy :))))

vuongot
08-08-2015, 11:38 PM
The future is not set.
Genesys still survived.

Ố ô...

quachgiakt
08-08-2015, 11:48 PM
làm ơn cho tài khoản mình thêm 1 ngày đi, mai mình nạp vào trừ 1 ngày của mình cũng được, đúng hôm có bom tấn thì tài khoản hết hạn. giờ 11h 45 rồi kiếm sao được thẻ điện thoại mà nạp đây.

kool
09-08-2015, 12:55 AM
sub tệ wá @@ nếu dc ad update dùm bản sub khác nha

delux_9111
09-08-2015, 01:14 AM
31 năm rồi mà Arnold Schwarzenegger vẫn luôn là đẳng cấp :x:x:x:x

delux_9111
09-08-2015, 01:15 AM
nhọ :21_003::21_003:

delux_9111
09-08-2015, 01:16 AM
làm ơn cho tài khoản mình thêm 1 ngày đi, mai mình nạp vào trừ 1 ngày của mình cũng được, đúng hôm có bom tấn thì tài khoản hết hạn. giờ 11h 45 rồi kiếm sao được thẻ điện thoại mà nạp đây.

nhọ :11::11::11:

Greycloud
09-08-2015, 02:29 AM
Film chán tm, có mỗi đề tài cử robot, người thật,...quay về quá khứ giết đối thủ ở tương lai bị khai thác bóc lột thậm tệ rồi chả còn gì hứng thú nữa

quocminh3103
09-08-2015, 02:31 AM
vậy chưa phải kết thúc cho seri này ah :v vẫn còn nữa cơ đấy

nguyenvanminh1311
09-08-2015, 03:25 AM
Lại lót dép chờ nhà sản xuất phim làm phần tiếp theo quá....!!!!!:th_4::th_4:

tonnhulien
09-08-2015, 08:23 AM
Phim thú vị hơn mình dự đoán :v
Phim chạy nhanh nên nhiều đoạn mình không bắt kịp, với cả do cũng không nhớ các phần trước, nhưng thích ở chỗ nhiều đoạn funny hoặc ẩn chứa nhiều gửi gắm thú vị...
Vào đầu phim là bố già đã phải nhắc khéo khán giả "ngoại hình tôi già nhưng sức mạnh vẫn thế", vì rõ ràng là khán giả sẽ không được thấy bố già khoe cơ bắp nữa. Bù vào đó, đoạn đầu có người máy được cử về chính là hình ảnh của bố già khi còn trẻ ở ngoài đời, có lẽ là thời đi thi Mr Universe với Mr Olympia. Các đoạn hài cũng vui vẻ.

Emilia Clarke dù quá thấp bé mà lại hấp dẫn từ đầu xuống chân :) Lúc bị cs chụp ảnh, nta cũng giữ nguyên chiều cao thật của nàng (~5'3'' = ~1m59). Mông cong tớn, nhìn rất tếu. Mình cũng để ý thấy phim cho nàng sử dụng quá trời các kiểu súng, nếu bạn nào máu game hành động sẽ thấy rất "thân quen".

lvt202
09-08-2015, 08:24 AM
Hàng khủng đã có HD. Yêu pub quá đi thôi. Chiến thôi nào! :th_78:

umbalaken100
09-08-2015, 12:13 PM
tôi yêu bố già !

yeumaylu0n1
09-08-2015, 12:27 PM
Nâng cấp thành T-1000 bất khả chiến bại, vậy phần sau sẽ gớm lắm đây!

virus_muzic
09-08-2015, 12:28 PM
Bản HD này giống phim "Thế giới khủng long", chất lượng chưa phải cao nhất. Chờ bản HD xịn để xem vậy.

ILoveSonata
09-08-2015, 01:30 PM
Daenaris Targaeryan vẫn xinh thật

giangbimt
09-08-2015, 03:17 PM
Nói thật là phần này khó hiểu vãi chưởng, chả hiểu sao cha con bằng tuổi nhau ở tương lai, rồi đoạn thằng Kyle sẽ chết vì bảo vệ Sarah, thế nó chết rồi thì sao tương lai nó lại sống để sát cánh chiến đầu cùng John, khó hiểu kinh

huynhvanduc
09-08-2015, 08:27 PM
câu cuối quan trọng nhất thì k dịch ra :th_25: "the future not safe" là lại hóng phần sau rồi :th_74:

botuong1231
09-08-2015, 08:50 PM
nhìn cái ass của nữ chính kia là đã muốn xem rồi ahihi

Maria_Ozawa
09-08-2015, 10:58 PM
Anh ấy đã được nâng cấp :th_62: Khả năng có phần tiếp theo :th_70:

trananh95
10-08-2015, 12:15 AM
câu cuối quan trọng nhất thì k dịch ra :th_25: "the future not safe" là lại hóng phần sau rồi :th_74:

vãi bố trẻ coi sub cùi phán như thánh, hắn nói: The future's not set" chứ k phải safe, k hiểu đồng chí nào dịch phim mà dịch rất lung tung, may mà phim dễ hiểu dễ nghe k thì cũng khó chịu dài dài

botuong1231
10-08-2015, 01:22 AM
sao đoạn phút thứ 111 sarah lại vào được cái phòng thế có xác nhận danh tính cơ mà

Tiny108
10-08-2015, 06:27 AM
vào đọc commen thấy vui vui :th_13::th_62::th_86:

Tiny108
10-08-2015, 06:32 AM
Sứt cho hỏi tí thấy tên nick có mầu đỏ và mầu vàng sự khác nhau như vậy có lợi gì không ?:th_114:

huynguyen92
10-08-2015, 08:56 AM
Phim thế này mà la HD

Maria_Ozawa
10-08-2015, 01:09 PM
Sứt cho hỏi tí thấy tên nick có mầu đỏ và mầu vàng sự khác nhau như vậy có lợi gì không ?:th_114:

Đỏ hình như là thuê từng phim coi, còn vàng là thuê bao trọn gói :) Theo suy nghĩ của mềnh :th_85:

CocNgok
10-08-2015, 07:57 PM
xem fim ko the che vo dau dc, hay qua di mat (laptop ko co UNIKEY nen mong admin bo qua)

nhuy2006
10-08-2015, 09:47 PM
đỉnh nhất mùa hè. Nữ chính quá dễ thương ngoài sức tưởng tượng.

o0tatsuya0o
11-08-2015, 12:23 AM
90% thời lượng của film là quay cảnh tối tăm, cực kỳ ức chế. Chất lượng HD-movie của Pub thì ngày một đi xuống. Xem cái poster thì nét căng, có lẽ vì nó là ảnh chụp. Nhưng xem trailer trên youtube, bật HD còn nét hơn cả HD của Pub.
Mình nghĩ Pub nên bỏ cái slogan "Siêu nét - siêu nhanh" đi, sửa lại là "Siêu nhanh - (có lúc) Siêu Nét" cho thực tế, đừng cố gắng làm những hành vi sẽ khiến một số người (ví dụ như mình) cảm thấy bị lừa đảo.

Có lẽ nên đợi 1 thời gian nữa mới quay lại Pub, chứ càng ngày càng thất vọng về Pub. Phí tiền đóng dài hạn.

macyphong89
11-08-2015, 01:04 AM
90% thời lượng của film là quay cảnh tối tăm, cực kỳ ức chế. Chất lượng HD-movie của Pub thì ngày một đi xuống. Xem cái poster thì nét căng, có lẽ vì nó là ảnh chụp. Nhưng xem trailer trên youtube, bật HD còn nét hơn cả HD của Pub.
Mình nghĩ Pub nên bỏ cái slogan "Siêu nét - siêu nhanh" đi, sửa lại là "Siêu nhanh - (có lúc) Siêu Nét" cho thực tế, đừng cố gắng làm những hành vi sẽ khiến một số người (ví dụ như mình) cảm thấy bị lừa đảo.

Có lẽ nên đợi 1 thời gian nữa mới quay lại Pub, chứ càng ngày càng thất vọng về Pub. Phí tiền đóng dài hạn.

dù gì thì dù, bạn nên góp ý bằng font chữ thường chứ đừng có xài cái màu chói mắt như thế, phản cảm lắm.

tungnova
11-08-2015, 11:51 AM

cmt thể hiện trình độ vãi. làm như pub làm ra phim ấy mà đòi hỏi. có bản nào chất lượng nhất "tại thời điểm hiện tại" thì ngta úp lên chứ phim mới ra cứ đòi cho nét thì chịu rồi

phamqhung11
11-08-2015, 01:54 PM
Đúng là HD của Pub không bằng Youtube, hay là HD 720p chăng?? Pub nên xem xét nhận xét của bạn này. Xem trailer Youtube phê vãi đạn.

Maria_Ozawa
11-08-2015, 04:56 PM

Mình nghĩ bạn nên đi luôn đi. Đóng chẳng bao nhiêu tiền mà bạn đòi hỏi cao quá đấy, nếu youtube nét hơn, chuẩn hơn thì mời bạn vô youtube mà xem. Tuy Pub ko phải là 1 trang cực vip, nhưng với tui pub là 1 trang xem phim khá vip, có chất lượng ổn định. Tiếp nữa là bạn nên cmt cho lịch sự chút đi, đưa cái font chữ là tui nhìn thấy ngứa mắt lắm. :th_42:

gvshiro
11-08-2015, 06:08 PM
có FULL HD rồi pub up lại phim cho các bạn đỡ phàn nàn, bản này 720p thôi

sontai123
11-08-2015, 11:24 PM
Đúng là thông báo HD nhưng không được HD ,xem chán quá ,chót xem rồi nên xem nốt ,Pub xem lại nhé ,khách hàng là 1 chặng đường dài ,không thể làm ăn cẩu thả thế được .

tug_zig
11-08-2015, 11:32 PM
phim j toàn tối đen đen vậy :v

mr2lua
12-08-2015, 02:02 AM
Cho mình hỏi cái, vậy ai là người cử terminator đầu tiên (arnold đóng) giết Sarah vậy. Hình như vẫn chưa giải đáp được

smileup
12-08-2015, 10:38 AM

Bạn thích HD chuẩn à. Ra rap mà xem. rẻ không ấy mà. 1 phim bằng bạn xem phim cả tháng đấy :v còn đòi hỏi j ở đây nữa !

hotfuzz308
12-08-2015, 11:06 AM
e yêu PUB quá ... đã có HD ùi ....

tùng móm
12-08-2015, 11:23 AM
đoạn cuối fim còn phần nữa đấy. skynet vẫn chưa kết thúc !

i3oomz
12-08-2015, 03:06 PM

Thưa bạn là bản chất lượng nét nhất hiện tại là bản HDRip KORSUB tức là bản mà Pub đang sử dụng đây, mình đi tìm leech trên khá nhiều trang torrent rồi nhưng chỉ có bản này chất lượng nhất ở thời điểm hiện tại thôi. Do Pub ko có chỗ ghi thông tin chất lượng bản mà họ up mà chỉ ghi HD, SD blah nên nhiều người xem hầu hết sẽ ko biết mình đang xem bản nào (Pub nên bổ sung cái này), mình thì ko đăng ký gia hạn xem trên này mà lên Pub chủ yếu để xem phim nào đc cập nhật rồi lên torrent tìm rồi tải, vừa nhanh vừa tiện mà chất lượng đều như nhau.
Còn vụ trailer thì đương nhiên hãng sản xuất phải tung ra trailer đạt chuẩn full HD 1080p rồi ko thì làm sao câu người xem đc?

chymqquay
14-08-2015, 10:04 PM
Nói thật là phần này khó hiểu vãi chưởng, chả hiểu sao cha con bằng tuổi nhau ở tương lai, rồi đoạn thằng Kyle sẽ chết vì bảo vệ Sarah, thế nó chết rồi thì sao tương lai nó lại sống để sát cánh chiến đầu cùng John, khó hiểu kinh

bạn xem từ phần 1 đến phần 5 mà còn ko hiểu à
chứng tỏ xem theo kiểu vừa xem vừa Tua

namphao
17-08-2015, 12:54 AM
Mình nghĩ bạn nên đi luôn đi. Đóng chẳng bao nhiêu tiền mà bạn đòi hỏi cao quá đấy, nếu youtube nét hơn, chuẩn hơn thì mời bạn vô youtube mà xem. Tuy Pub ko phải là 1 trang cực vip, nhưng với tui pub là 1 trang xem phim khá vip, có chất lượng ổn định. Tiếp nữa là bạn nên cmt cho lịch sự chút đi, đưa cái font chữ là tui nhìn thấy ngứa mắt lắm. :th_42:

người ta bỏ tiền ra..ngta có quyền nêu lên n~ ý kiến cá nhân của mình...bạn đừng nói " đóng chẳng đáng bao nhiêu tiền " thậm chí bạn bỏ ra 1 nghìn lẻ thôi nó cũng là rất đáng quý...đừng áp đặt ngkhac vào cái gọi là " VỚI TÔI " của bạn..và nói tóm lại đây cũng là 1 thiếu sót của PUB..mong pub ghi nhận

hell dep zai
17-08-2015, 03:18 PM

Ngố LOL boy :))

luiant
19-08-2015, 02:13 PM
Phim hay quá. Ông bố già vẫn đỉnh như ngày nào, Có mấy cảnh hài hước thú vị phết. Cái khúc 2 ông nạp đạn mà sarah bật nhạc ấy mình cứ nghĩ 2 ông vừa nạp vừa nhảy cơ =))

thang21197
20-08-2015, 01:26 AM

Mấy phần đầu thì là thế này: Kyle thực chất là được sinh ra sau "Ngày phán xét", trong phim thực ra là kyle kém tuổi john ở tưởng lai, Skynet thấy nguyên nhân thát bại là do john nên cử T-800 về quá khứ để giết sarah ( mẹ John)-> john k đc sinh ra-> skynet thắng. Để bảo vệ sarah, John đã cử kyle về quá khứ để bảo vệ mẹ mình, và sarah và kyle yêu nhau-> đẻ ra john ( nhưng trong 48 tiếng bảo vệ sarah, kyle đã hy sinh). Kyle mà bạn bảo chết r là Kyle ở tương lai đc gửi về quá khứ và chết ở quá khứ, còn kyle mà còn sống và sát cánh với John là Kyle sắp bị đưa về quá khứ. Còn phim này thì dòng thời gian đã bị thay đổi, bạn nên xem lại từ phần 1 đê hiểu hơn

Maria_Ozawa
20-08-2015, 12:18 PM
người ta bỏ tiền ra..ngta có quyền nêu lên n~ ý kiến cá nhân của mình...bạn đừng nói " đóng chẳng đáng bao nhiêu tiền " thậm chí bạn bỏ ra 1 nghìn lẻ thôi nó cũng là rất đáng quý...đừng áp đặt ngkhac vào cái gọi là " VỚI TÔI " của bạn..và nói tóm lại đây cũng là 1 thiếu sót của PUB..mong pub ghi nhận

Đừng nghĩ cứ bỏ tiền ra là phải bắt người khác phục vụ cho mình nhá, tiền lớn quá nhỉ. Mang về nhà mà xài đi. Còn ở Pub, có chức năng xem thử 10 phút, nếu thấy chất lượng ổn, xem được thì thuê phim đó coi, còn cảm thấy chổ khác chất lượng tốt hơn thì thì xem ở chổ đấy, chứ ko có ép buột là phải xem ở Pub nhá, cố đấm ăn xôi xong lại quay ra chửi, phê bình, miệt thị,... là tui thấy khinh lắm. Còn vụ tiền bác, thấy hài lòng với pub thì đóng, thuê trọn gói tùy vào thời gian, 1 tập, 1 tháng,....Thấy ổn định, xem đc thì đăng ký. Chứ đừng có cái vụ cứ đăng ký trước đã rồi tính tiếp, nếu tốt thì chẳng thấy khen, thấy ko tốt thì chửi. Vâng, giàu có gì mấy đồng bạc lẻ của mấy thằng ko biết cách sống như người như thế. Nếu tui là Pub, tui căn cứ lại thời gian còn trên account, quy ra tiền, hoàn tiền lại cho khổ chủ acc đó, sau đó là ban nick vĩnh viễn, ban id càng tốt. Không thể để cái tình trạng con sâu làm rầu nồi canh như vậy. Còn về vấn đề góp ý kiến, vâng, đóng góp ý kiến đàng hoàng, lịch sự, chân thành,...thì admin còn xem xét, rút kinh nghiệm cho các tập sau, chứ với cái giọng điệu hách dịch, xem đồng tiền mình to quá, ko có mấy đồng đó chắc pub ko sống nổi,....Xin lỗi, mang tiền về nhà giữ đi nhá. ĐỒNG TIỀN MÀY LỚN QUÁ. :th_69:

phamqhung11
21-08-2015, 01:01 AM
Đừng nghĩ cứ bỏ tiền ra là phải bắt người khác phục vụ cho mình nhá, tiền lớn quá nhỉ. Mang về nhà mà xài đi. Còn ở Pub, có chức năng xem thử 10 phút, nếu thấy chất lượng ổn, xem được thì thuê phim đó coi, còn cảm thấy chổ khác chất lượng tốt hơn thì thì xem ở chổ đấy, chứ ko có ép buột là phải xem ở Pub nhá, cố đấm ăn xôi xong lại quay ra chửi, phê bình, miệt thị,... là tui thấy khinh lắm. Còn vụ tiền bác, thấy hài lòng với pub thì đóng, thuê trọn gói tùy vào thời gian, 1 tập, 1 tháng,....Thấy ổn định, xem đc thì đăng ký. Chứ đừng có cái vụ cứ đăng ký trước đã rồi tính tiếp, nếu tốt thì chẳng thấy khen, thấy ko tốt thì chửi. Vâng, giàu có gì mấy đồng bạc lẻ của mấy thằng ko biết cách sống như người như thế. Nếu tui là Pub, tui căn cứ lại thời gian còn trên account, quy ra tiền, hoàn tiền lại cho khổ chủ acc đó, sau đó là ban nick vĩnh viễn, ban id càng tốt. Không thể để cái tình trạng con sâu làm rầu nồi canh như vậy. Còn về vấn đề góp ý kiến, vâng, đóng góp ý kiến đàng hoàng, lịch sự, chân thành,...thì admin còn xem xét, rút kinh nghiệm cho các tập sau, chứ với cái giọng điệu hách dịch, xem đồng tiền mình to quá, ko có mấy đồng đó chắc pub ko sống nổi,....Xin lỗi, mang tiền về nhà giữ đi nhá. ĐỒNG TIỀN MÀY LỚN QUÁ. :th_69:

thật sự thì bạn đó nói chuyện khó nghe, nhưng mà góp ý thật tình mà. Bạn đó nói chất lượng càng ngày càng xuống có nghĩa là đã gắng bó với Pub 1 thòi gian rồi. Riêng bộ phim này thì chất lượng đúng như bạn đó nói. Có lẽ do khó chịu vì chất lượng phim không được như ý khi mình bỏ tiền ra, những web khác cũng chất lượng như vậy nhưng free. Phục vụ khán giả thật sự rất khó, có người dễ tính, có người khó tín. Có những phim Pub rất chuẩn, những web free khác không có, những phim nóng hổi đít, nhưng Pub rất chậm up lên, mà web free lại có trước mặc dù HD 720. Làm phục vụ nên lắng nghe những cmt dù tốt hay xấu, dù có đúng hay không, để rồi cải thiện hơn. 50k/tháng không phải lớn, nhưng đó là tiền đó bạn. 100% acc đăng ký ở đây không ai đăng ký trước rồi tính đâu. Phải có chất lượng thì mới đăng ký chứ, vì đó là tự nguyện mà.
Riêng việc này, Pub nên feedback với bạn đang góp ý. Đừng để anh em khán giả nói ra nói vô, không hay.
Vài giòng góp ý nhỏ, nếu có đụng chạm gì bạn Ozawa (nick name tui rất thích :D), xin vui lòng bỏ qua.
P/s: Từ lúc đăng ky Pub tới giờ cũng lâu, và có 3 acc, vì có tính thương ae nên cứ share, nhưng rồi tạo acc mới nha, không xài chung. Vì cứ đang coi phim là bị thằng anh nhảy vô coi, bực quá nên cho luôn, tạo acc mới để xem, trong khi 2 acc còn thòi gian sử dụng.
Chúc ace xem phim vui vẻ. Thân.

thanhanmb
21-08-2015, 04:38 PM
tối như đêm 30. xem bực hết cả mình!

q7_8888
22-08-2015, 09:30 AM
Tôi cũng gắn bó với Pub từ 2011 xin có vài nhận xét cá nhân: phim này chất lượng ko thể là HD đc, theo bác i3oomz giải thích đây là bản tốt nhất (HDRip KORSUB) hiện có thì cũng ok. Còn bác Maria_Ozawa comment đúng là khó nghe quá, hãy cùng nhau comment có tính chất xây dựng cho Pub, cùng xem những bộ phim hot và chất nhất từ Pub ;)

kasano8x
22-08-2015, 06:36 PM

Mình xin đóng góp ý kiến. Đúng là không thể chiều lòng tất cả mọi người. Nhưng khi mình đã làm dịch vụ thì phải lắng nghe tất cả bạn nhé. Xấu có, tốt có, đóng góp có. Thế nó mới xây dựng nên môi trường xem phim tốt hơn. Còn không phải đồng tiền vài cá nhân mà pub sống nổi hay không sống nổi. Chất lượng đi xuống sẽ có hướng tìm chỗ tốt hơn. Nếu bạn làm dịch vụ như bán điện thoại chẳng hạn. 1 phản hồi không tốt mà bạn k feedback là lên tinhte sẽ có bài review ngay và sau đó là 100 khách mất nhé

pubse
23-08-2015, 01:32 AM
đoạn cuối lạ quá, sao ông bố già sống lại được, còn được nâng cấp nữa
có khi nào skynet nâng cấp rồi trú vào trong người ổng, rồi đến phần tiếp theo nhảy ra
dù sao thì ổng cũng là terminator cuối cùng nên ko sợ bị giết

kubjn1808
02-09-2015, 11:41 AM

đồng ý đó. bên minions ghi bản HD cuối cùng bản SD mà phụ đề thì che hết cả khúc. nản, phí tiền

Bkhanh
17-09-2015, 10:12 PM
Cả 2 bản phụ đề và dịch đều bị lỗi tiếng rồi AD
:th_59:

trangcafegio
18-09-2015, 10:05 PM
nap tien tu hom qua den gio sao chang xem duoc phim nao , xem dum tin hieu bi sao vay

trangcafegio
19-09-2015, 09:33 PM
hom nay la ngay thu 3 , khong xem duoc phim nao loding hoai sao vay troi

phungnamviet
25-09-2015, 07:40 PM
sao hình đen của mình chiếm mất 2 phần màn hình! cho hỏi làm sao mở rộng hết đc vậy\

viengachden3d
26-09-2015, 11:26 PM
có HD rồi. quất liền đi ae

nguyenminhquang
27-09-2015, 11:25 AM
đoạn cuối lạ quá, sao ông bố già sống lại được, còn được nâng cấp nữa
có khi nào skynet nâng cấp rồi trú vào trong người ổng, rồi đến phần tiếp theo nhảy ra
dù sao thì ổng cũng là terminator cuối cùng nên ko sợ bị giết

Để tiếp tục có phần sau chứ sao nữa

Eliza993
28-09-2015, 03:17 AM
Phim hay tuyệt :D
Pops làm mình khóc mấy lần, ko ai chống lại được thời gian cả :th_9:
Mà Sarah đặt tên lạ nhỉ, Pops :|
Kết có hậu, có thể sẽ có phần tiếp

android_test
30-09-2015, 12:04 AM
nguyenminhquang

thanhbbls