PDA

View Full Version : Sao PUB hồi này load quá chậm???

Julie Thu
04-08-2015, 10:54 AM
Tầm hơn 1 tuần nay tình hình load phim của PUB vô cùng tệ, xem vài giây... ngưng load... xem vài giây... tiếp tục ngưng load.
Mình xem cả ở PC lẫn trên máy tính bảng, IPAD đều bị hết luôn. Không hiểu chuyện gì đang xảy ra với đường truyền của PUB vậy. Mình luôn ưng ý PUB nhất ở cái load nhanh, ko bị drop khi load rất dễ chịu khi xem. Vậy mà giờ muốn xem gì phải bật để sẵn cả tiếng thì mới xem đc đều đều tới hết phim. Chán cực luôn.
Tiện thể nói luôn để bạn Sứt khỏi hỏi, mình xem ở cả mạng nhà (viettel), mạng công ty (vina + fpt) và 3G đều tệ như nhau.
Làm ơn xem cái đường truyền dùm. Mình đang vô cùng thất vọng khi xem phim kiểu như này. Mình đã chờ vài ngày để tình hình cải thiện nhưng KHÔNG HỀ. Mình bức xúc lắm mới lên tiếng đó.

yiuyiu
04-08-2015, 11:02 AM
mình cũng bị tình trạng tương tự vậy. Hôm nay vừa hết hạn xem phim, đang lưỡng lự xem có nên nạp ko. Vì nạp cũng có xem đc đâu. :)

Julie Thu
04-08-2015, 11:05 AM
Mình thì còn tới ngày 20/08 lận. Tháng nào cũng 1 thẻ đt. Tháng này ox đang bảo em xem lại cái web phim em mua đi chứ anh ngồi bên cạnh nghe em xem phim cứ cà giựt cũng bực mình.

akexxxx
08-08-2015, 07:58 AM
M củng bị , và đang nên chuyển hướng sang thằng khác đây , chứ Pub xem trên IOS rất Bực mình , đứng liên tục :(

duongtunglam
19-08-2015, 10:00 PM
M củng bị , và đang nên chuyển hướng sang thằng khác đây , chứ Pub xem trên IOS rất Bực mình , đứng liên tục :(
Tui cũng vậy. Chán. Trả tiền lại đi.