PDA

View Full Version : Thắc mắc

goccothu
05-06-2015, 12:32 AM
Danh sách phim mình từng xem lên đến tận hơn chục trang liền. thi thoảng mình vẫn vào kiếm phim xem lại. mấy hôm không để ý giờ còn có 4 trang là sao ad ơi.
lâu quá hay dài quá nó tự xóa đi à.

goccothu
09-06-2015, 11:22 PM
không thấy ai trả lời vấn đề của mình nhỉ. mình thực sự muốn cái danh sách phim đã xem của mình quay trở lại như ngày trước. giờ nhìn nó ngắn cũn cỡn có 4 trang chán quá. cả một bộ sưu tập tích trữ phim đã xem qua bao lâu của mình. đây cũng là 1 tính năng ở pub mà mình thích. ad nào vào cứu vớt cho mình đi.

DeerKing
12-06-2015, 08:11 AM
không thấy ai trả lời vấn đề của mình nhỉ. mình thực sự muốn cái danh sách phim đã xem của mình quay trở lại như ngày trước. giờ nhìn nó ngắn cũn cỡn có 4 trang chán quá. cả một bộ sưu tập tích trữ phim đã xem qua bao lâu của mình. đây cũng là 1 tính năng ở pub mà mình thích. ad nào vào cứu vớt cho mình đi.

Danh sách phim đã xem của từng user hiện đang đựoc backup bạn nhé, do dữ liệu quá lớn nên PUB tạm thời chưa show ra phim xem trong những năm trước 2015. Trong tuơng lai sau khi chúng tôi tính toán lại dữ liệu sẽ show hết ra cho bạn.

goccothu
12-06-2015, 08:11 PM
hì hì. đấy, thế chứ. mình cần câu trả lời từ các admin chứ vấn đề giải quyết cần thời gian thì dĩ nhiên rồi.

goccothu
03-01-2016, 07:40 PM
lâu lâu rồi mà không thấy pub show lên dữ liệu phim đã xem trước 2015 nhỉ. liệu có up không đây

KonAir
03-01-2016, 08:26 PM
Để mình xử lý cái này bạn nhé :D