PDA

View Full Version : em là 1 người rất mê phim của Pub.vn em muốn xin chỉ giáo 1 chút

coly123
25-12-2011, 08:39 AM
thật sự em rất thích phim của PUB.VN thật tuyệt vời nhưng mà mạng nhà em yếu quá mà em lại dùng laptop nên dù xem online để load hết phim rồi xem vẫn giật phải down về máy xem thì không sao nên thành ra em rất muốn biết cách có thể download phim và clip trên PUB.VN có Pro nào hướng dẫn em với em loay hoay mãi mà không thể download được thanks Pro nhiều chúc Pub.vn sẽ ngày càng phát triển :th_86:

myflame
25-12-2011, 08:47 AM
Bạn có thể down phim tại box Sharing Zone Movie. Tại đây có rất nhiều phim để down. Nhắc luôn là bạn ko nên down phim trực tiếp từ những phim online vì sẽ ảnh hưởng đến tốc độ coi phim của người khác. Và Pub sẽ ban nick và IP của bạn nếu biết bạn down những phim online
P/s: chúc bạn down phim vui vẻ :D. Hiện thấy Pub của chúng ta load phim khá nhanh cho tất cả các mạng có gói cước thấp nhất. Như nhà mình dùng gói cước thấp nhất của FPT và VNPT đều load cực nhanh :x.

coly123
25-12-2011, 09:26 AM
load nhanh mà nhưng khi xem qua trình duyệt web thì hơi giật Pro có plug in nào hay thì share đi :D

herobon
25-12-2011, 09:59 AM
update Adobe Flash Player mới nhất thử chưa bạn, và tắt các ứng dụng đi kèm khi xem phim, do cấu hình máy bạn yếu thì xem phim cũng giật.

KonAir
25-12-2011, 10:06 AM
Tóm lại là không chịu đọc nội quy, loay hoay mãi để cố tình tìm cách download và lại còn lươn lẹo (kêu là xem online thì giật, down về máy xem thì không sao, tức là đã down, nhưng lại bảo loay hoay mãi tìm cách down mà không được :))). BAN nick, 2 đứa mod trên kia mỗi đứa ăn 1 cái thẻ vì tội nhiệt tình giúp đỡ người có ý định làm ảnh hưởng đến các bạn khác :))

myflame
25-12-2011, 10:47 AM
Tóm lại là không chịu đọc nội quy, loay hoay mãi để cố tình tìm cách download và lại còn lươn lẹo (kêu là xem online thì giật, down về máy xem thì không sao, tức là đã down, nhưng lại bảo loay hoay mãi tìm cách down mà không được :))). BAN nick, 2 đứa mod trên kia mỗi đứa ăn 1 cái thẻ vì tội nhiệt tình giúp đỡ người có ý định làm ảnh hưởng đến các bạn khác :))

Ặc ặc em chỉ giúp bạn đi trên con đường chân chính của Pub thôi mà :D, tha cho em @@

tnthienbao
25-12-2011, 10:50 AM
Ặc ặc em chỉ giúp bạn đi trên con đường chân chính của Pub thôi mà :D, tha cho em @@

Một khi "bạo chúa" Sứt Yêu (http://pub.vn/forum/member.php/2) đã ra tay là không có đường sống =)).
P/s: Phạt có một thẻ làm cái gì dữ vậy, mấy point(s) rồi :D.

myflame
25-12-2011, 10:52 AM
Một khi "bạo chúa" Sứt Yêu (http://pub.vn/forum/member.php/2) đã ra tay là không có đường sống =)).
P/s: Phạt có một thẻ làm cái gì dữ vậy, mấy point(s) rồi :D.

èo lui về ẩn dật tự sám hối thôi T_T

honhattien81pk
25-12-2011, 05:16 PM
.mê phim = ra đảo....

tnthienbao
25-12-2011, 06:28 PM
.mê phim = ra đảo....

Nếu nói như anh vậy anh em trong Pub.vn ra đảo hết rồi, chuẩn phải nói là mê phim đến nỗi vi phạm nội quy bằng ra đảo.

louis8488
27-12-2011, 10:33 AM
:th_17::th_17: Mấy cái topic này không cần nhìn cũng biết chủ nhân nó ra đảo rất nhanh :th_17::th_17: