PDA

View Full Version : bị lỗi đường truyền liên tục không xem được phim

chiplinh
12-04-2015, 01:53 PM
_ __" mình dùng mạng FPT mạng vẫn chạy các trang khác rất tốt ( máy tính cũng không có vấn đề gì vì) mà sao xem phim ở pub thì bị lỗi rồi không tải được là sao :th_100: không thì đang xem dở thì lại phải chờ phim tải về mà chờ đến 5->10p cũng không được
à thêm cái nữa cứ báo lỗi #V1 rồi bảo chọn cụm serve khác _ __" chọn kiểu gì bấm tối ưu đường truyền thì chả xem được luôn >"< cả tháng nay r _ __" vào youtube xem còn nhanh hơn ý =.=

Lucifekit
14-04-2015, 08:37 PM
Bạn bị với tất cả các phim hay với phim nào ạ, thời điểm bị là lúc nào ạ ? Nếu còn bị bạn gửi tin nhắn thông tin liên lạc cho mình ( nick y!m/ facebook / skype ) mình kiểm tra cho nhé.

nguyenvanminh1311
19-05-2015, 04:47 PM
Ad có thể kiểm tra dùm mình đc không. Mình đang ở nước ngoài cụ thể là trung quốc. Cách đây khoảng 4 tháng tình trạng load từ 12h trưa đến 10h tối mới xong đc 1 bộ phim dài 120p. Khi ở việt nam thì không bị như vậy. Lúc trước load phim nhanh lắm mặc dù vẫn đang ở nước ngoài. Nhưng bây giờ muốn xem phim cũng phải load từ 1 2h trưa đến tối đêm may ra xong đc 1 bộ phim để xem. Khi pub chưa cập nhật tối ưu hóa đường truyền thì chỉ cần bật phim để phim load trước 1 lúc lâu rồi cứ thế xem vừa xem vừa load vẫn ngon lành. Thực sự là bây giờ xem phim rất khó khăn. Mong các ad có thể xử lý giúp mình với.