PDA

View Full Version : Một chút ý kiến về App Pubvn

huypobeo
12-03-2015, 11:05 PM
Chào Pubvn. Sau 1 tháng xem thử phim tại Pub, mình rất thích và quyết định gia hạn tài khoản của mình luôn thành một năm . Tuy nhiên mình có một số thắc mắc cùng đóng góp ý kiến:

1: Hiện mình xem phim trên ipad và chủ yếu dùng đầu chuyển để xem trên tivi, tuy nhiên ipad của mình vẫn chưa nhận được chế độ chuyển hẳn sang màn hình tivi để phóng to toàn màn hình, đồng thời có thể khóa màn hình ipad lại trong khi đang xem trên tivi. Hiện mình vẫn phải mở song song cả màn hình ipad và tivi khiến cho pin ipad giảm khá nhanh, đồng thời chế độ trên tivi cũng không được toàn màn hình. Mong Sứt hoặc ad nào đó có sự hỗ trợ sớm giúp.

2: Mình nghĩ nếu app Pub có thêm chức năng tải phim giống như một số app hỗ trợ tải video trên youtube thì khá là hay, vì hiện chức năng xem các phim đã thích hình như chưa có trên app, khiến mỗi khi xem phim ta đều phải tìm lại phim từ đầu và nhớ xem ta đã xem tới tập nào rồi.

Trên đây là một số thắc mắc cùng ý kiến đóng góp của mình. Cám ơn đã chú ý và vô cùng cảm kích nếu có phản hồi sớm :th_123:

viator
13-03-2015, 09:49 AM
Đúng thế. Mình cùng ý kiến với bạn.
Theo dỗi một số phim bộ, mỗi khi xem lại trên IOS App thì phải search lại tên phim, rồi phải nhớ xem đã xem tập mấy rồi.
Nếu App có chức năng favorite phim thì quá tốt ạ.

Thanks nhé.