PDA

View Full Version : Mua thuê bao trọn gói bằng thẻ Visa, đã có thông báo trừ tiền và tài khoản chưa được gia hạn

PhuongThai
28-02-2015, 12:51 AM
Chào mọi người.

Mình có mua gói cước 1 tháng bằng thẻ visa, thông báo bị từ chối thanh toán nhưng vẫn có sms báo về là tiền đã được trừ 46k x 2 lần (vì lần đầu thông báo bị từ chối nên mình làm lại và vẫn bị báo từ chối thanh toán ) nhưng thuê bao của mình vẫn chỉ đến 5/3/2015 (tức là không tăng lên gì cả)
Vậy cho mình hỏi:
1. Tài khoản của mình có được nạp tiền vào không? Trong trường hợp là không, mình sẽ lấy lại tiền bằng cách nào?
2. Mình mua 2 lần thế có được cộng dồn không?

Các admin kiểm tra hộ mình nhé.

Xin chân thành cảm ơn

KonAir
28-02-2015, 09:12 AM
Chào bạn.
1. Mình đã kiểm tra, giao dịch của bạn chưa thành công đâu ạ. Nên tài khoản Pub của bạn chưa được cộng tiền.Ngân hàng phát hành thẻ của bạn sẽ tự động hoàn lại tiền cho bạn nếu tài khoản của bạn đã bị trừ tiền.
2. Trong trường hợp thành công thì tài khoản của bạn sẽ được cộng dồn ạ, nạp bao nhiêu lần thì được cộng dồn bấy nhiêu lần ạ.

PhuongThai
03-03-2015, 01:39 PM
Bạn ơi mình đã check với ngân hàng, bên ngân hàng xác nhận giao dịch đã thành công.
Mình có thể liên lạc với ai để giải quyết việc này nhỉ?

DeerKing
03-03-2015, 03:51 PM
Bạn ơi mình đã check với ngân hàng, bên ngân hàng xác nhận giao dịch đã thành công.
Mình có thể liên lạc với ai để giải quyết việc này nhỉ?

Giao dịch của bạn bị từ chối do ngân hàng nước ngoài phát hành, bên Bảo Kim chưa nhận được tiền. Bạn báo ngân hàng refune lại tiền cho bạn nhé.

PhuongThai
04-03-2015, 02:34 PM
Okie cảm ơn bạn nha ^^