PDA

View Full Version : Góp ý

bitzh28
30-01-2015, 09:43 PM
Mình tham gia sử dụng pub cũng được 1 thời gian cũng kha khá rồi.
Để nhận xét về Pub thì phải nói là mình rất hài lòng.
Tốc độ đường truyền phim rất ổn định, nhanh, âm thanh và chất lượng cũng rất tốt. Và ngoài ra, hơn nữa là khả năng cập nhập nhanh chóng.
Tuy nhiên dạo gần đây mình thấy pub cập nhập phim đang chậm dần xuống thì phải? Nhiều phim có lâu rồi mà vẫn chưa có HD nhiều phim chưa có hoặc luôn chậm hơn tiến độ của 1 số website khác. Mình ko muốn kể tên ra vì nó cứ giống như 1 hình thức pr vậy @@ mình ko muốn các bạn hiểu nhầm. Thành thật mà nói mình thuộc dạng người dùng trung thành , nhưng đứng về phía người sử dụng dịch vụ thì mình thấy nào nhận xét vậy. Mình cũng hiểu cho các lý do của các bạn ;)
Góp ý trên thực ra chỉ là 1 vấn đề nhỏ vô cùng! Thứ đang làm mình cảm thấy cực kì khó chịu đấy là cái quảng cáo về giá trị thuê bao trọn gói và thuê phim lẻ của Pub.
Mỗi tháng mình đều đàng hoàng nạp 1 thẻ với giá trị 50.000 vnd mới dùng được chứ làm gì có 40.000đ/tháng. Hay phải chăng đây là 1 số ưu đãi dành riêng cho 1 số acc thôi? 1 dạng khuyến mãi kiểu hội viên vàng chăng? Mình ko hiểu rõ vấn đề này nên có gì sai mong Pub bỏ qua và giải thích. Còn trường hợp nếu các bạn ghi là 40.000 khoai thì ok mình chẳng vấn đề gì! Nhưng ở đây rõ ràng là ghi khác , lần nào nạp thẻ cũng thấy bực mình. Cảm giác như bị lừa vậy :v? giá trị chênh 10.000vnđ chả lớn là mấy mà :) mình dùng lâu rồi nên mình thấy có lên 60k vẫn đáng! các bạn nên chỉnh lại cái quảng cáo này . Cảm ơn pub đã dành thời gian đọc góp ý của mình ^^

hell dep zai
01-02-2015, 02:29 PM
chuyển khoản trực tiếp qua ngân hàng thì chỉ mất có 40k thôi bác ạ, bác nạp bằng card điện thoại thì thằng nhà mạng nó xin bác 10k tiền công nó in card rồi :))