PDA

View Full Version : Em nhập đúng tên tài khoản vs mật khẩu sao ko vào đc ạ

snoevnc
25-01-2015, 11:53 PM
Ngày 22 tháng 1 em mới lập một tài khoản mới là vnc, em nạp vào tài khoản 100k, nhưng ko hiểu sao bây h em nhập pass đều ko đc ấy ạ, em ấn vào chỗ quên pass thì bắt nhập email. em nhập email vào nhưng nó lại dẫn đến 1 tài khoản khác. @@. BQT có thể giúp em tìm lại pass đc ko ạ, có thể là em quên pass, em có thể đọc đc số seri và mã thẻ hôm đấy em nạp ạ. mong ban quản trị giúp em. Em ko muốn mất toi 100k đâu ạ T.T. em xin cảm ơn ạ

DeerKing
26-01-2015, 11:12 AM
Tài khoản của bạn là VnC có emaiil v.nht.cg@gmail.com
Bạn vào http://pubvn.tv/bar/login.php?do=lostpw khôi phục lại mật khẩu qua email trên là được.
Vì chỉ có qua email mới đảm bảo được bảo mật của tài khoản user bạn nhé. Bạn thử lại đi, có thể bạn nhầm email thôi.

snoevnc
26-01-2015, 01:32 PM
có thể thay đổi email đc ko ạ @@, cái email này nó bị gì rồi ấy ạ, nó báo là ko có tài khoản nào được đăng ký dưới địa chỉ email đó, trời @@

DeerKing
28-01-2015, 09:55 AM
có thể thay đổi email đc ko ạ @@, cái email này nó bị gì rồi ấy ạ, nó báo là ko có tài khoản nào được đăng ký dưới địa chỉ email đó, trời @@

Mình thử khôi phục password với email đó thì vẫn được báo: username và password đã được gửi tới email v.nht.cg@gmail.com rồi nhé.
Email không có vấn đề, có chăng là lúc đăng ký bạn nhập email không tồn tại thôi.

snoevnc
31-01-2015, 10:48 AM
hình như là thế thật ạ, có thể giúp em lấy lại pass của tài khoản này ko ạ T.T

DeerKing
31-01-2015, 11:09 AM
hình như là thế thật ạ, có thể giúp em lấy lại pass của tài khoản này ko ạ T.T

Trường hợp của bạn. Mình phá quy tắc vậy. Mình đã inbox pass mới cho bạn. Nếu có kiện cáo nào khác về acc:VnC ban quản trị sẽ xem xét lại đấy bạn nhé.

VnC
01-02-2015, 05:05 PM
Vâng, em đọc đc inbox rồi ạ. cảm ơn rất rất rất là nhiều ạ.