PDA

View Full Version : Thân gửi !!!

coffee.ngot
14-01-2015, 08:44 PM
trước tiên có đôi lời với ban quản trị pub.
mình làm thành viên của pub từ khi pub còn mới khai mở và thời đó các bạn còn free phim mấy tháng mình ko còn nhớ rõ nữa, tầm năm 2011 gì đấy hồi mình còn học dh và cho đến bây giờ chưa bao giờ mình nguèng sử dụng pub, nói ra ko phải để nói công lao đóng góp nhiều nhặn gì mà chỉ muốn mọi người biết mình theo dõi và sử dụng pub khá lâu rồi. với ý kiến chủ quan của mình thì pub là trang xem phim có chất lựong tốt nhất và các chức năng ngày cũng hoàn thiện hơn mình biết đội ngũ của pub cũng làm việc hết mình để thỏa mãn các thượng đế. nếu là người xem phim nhiều sành phim biết cách mà một bộ phim hd dc cho phép đưa lên internet thì họ sẽ hiểu và thông cảm cho ban quản trị về sự chậm trễ hay là đưa trứoc lên một bộ phim sd cho các tín đồ phim đỡ nghiền là chuyện bt. và sự cố gắng đó các bạn để có pub như ngày nay để phục vụ cho những người yêu phim như mình thì ko ngại gì một lời "cảm
ơn".

sau là một vấn đề mà đáng nhẽ ra mình post bên chỗ báo lỗi nhưng nghĩ đưa sang đây thì đúng hơn
mình cũng có đọc qua các bài viết bên diễn đàn trứoc khi đưa ra vấn đề ở đây nhưng thấy hiện tại chưa có câu trả lời chính xác của pub. đó là về smart tivi. trong báo lỗi cũng có một hai bài nói về vấn đề này là smart tivi bị mất hình chỉ có tiênga và phụ đề sau ít phút xem ( mình xài tivi smart tivi sam sung và mạng rất ổn định ko biết các thành viên khác thế nào) hiện tại thì trường smart tivi đang phát triển rất nhanh mình mong qua đây đội ngũ của pub sớm nâng cấp và khắc phục để phục vụ các thành viên tốt hơn và đưa pub đi lên nữa. chờ câu trả lời của pub...
THÂN!