PDA

View Full Version : "Account của bạn đang xem nhiều phim khác nhau cùng lúc"

ntfei1401
07-01-2015, 07:07 PM
Account của bạn đang xem nhiều phim khác nhau cùng lúc

Không được chia sẻ account nếu không account của bạn sẽ bị BAN vĩnh viễn!

mình dùng wifi ở nơi làm việc xem thì ip khác,về nhà dùng wifi xem thì ip khác.có coi cùng lúc đâu admin ơi.nếu vậy là oan quá.

DeerKing
08-01-2015, 11:59 AM
Account của bạn đang xem nhiều phim khác nhau cùng lúc

Không được chia sẻ account nếu không account của bạn sẽ bị BAN vĩnh viễn!

mình dùng wifi ở nơi làm việc xem thì ip khác,về nhà dùng wifi xem thì ip khác.có coi cùng lúc đâu admin ơi.nếu vậy là oan quá.

Tại một thời điểm 1 account chỉ được xem 1 phim bất kể cùng ip hay khác ip. Bạn thử kiểm tra xem lúc đó có bật 2 tab trình duyệt để load phim hoặc là máy tính và điện thoại gì đó không.

ntfei1401
08-01-2015, 02:00 PM
ko bạn ơi.mình xài kỹ.mình kỹ thuật máy tính và phần mềm mà.

DeerKing
08-01-2015, 05:03 PM
Thế bạn thử đổi password xem chứ hệ thống báo lỗi rõ ràng thì không nhầm được đâu ạ. Bạn thử để ý các phim ở phần thông báo có phải là các phim bạn xem không.

chungle
14-01-2015, 02:45 AM
mình cũng có thắc mắc là tại sao lại k đc xem nhiều phim 1 lúc :( mình có thói quen cứ mở tab trình duyệt để phim load,nãy mình mở như thế thì cũng đc thông báo tương tự.Đây là cá nhân mình dùng 1 mình 1 acc mà chứ cho chia sẻ gì đâu

DeerKing
14-01-2015, 01:27 PM
mình cũng có thắc mắc là tại sao lại k đc xem nhiều phim 1 lúc :( mình có thói quen cứ mở tab trình duyệt để phim load,nãy mình mở như thế thì cũng đc thông báo tương tự.Đây là cá nhân mình dùng 1 mình 1 acc mà chứ cho chia sẻ gì đâu

Mở nhiều tab để load phim thì cả server pub và mạng nhà bạn đều tốn băng thông dẫn tới ảnh hưởng các thành viên khác bạn nhé.

chungle
17-01-2015, 02:33 AM
thế mod cho mình hỏi với mình k mở tab nữa rồi nhưng mà mình xem phim liền luôn ý,có nghĩa là hết phim này mình xem tiếp phim khác cũng đc thông báo như thế :(( tại sao vậy