PDA

View Full Version : Broadcasting Girl (2014) HD Online Phụ đề Việt

linhculin
27-12-2014, 03:19 PM
23871

pubnana
27-12-2014, 04:49 PM
TÌNH BẠN TÌNH YÊU,AI ĐÃ CÓ 1 MỐI TÌNH THỜI ĐI HỌC. ĐỪNG XEM! SẼ BUỒN ĐÓ T.T
P/S: phim nhẹ nhàng lắm :v xem xong có đôi chút hụt hẫng :(

vudinhdinh389
27-12-2014, 07:59 PM
chả hiểu thang chấm điểm của admin kiểu gì??? film này hài kiểu nhảm nhảm chỉ tầm 6.5 thôi

lovecat
27-12-2014, 08:03 PM
"Điều khiến người con gái thất vọng ko phải vì bạn ko có tiền. Mà là trên người bạn, ko thấy được hi vọng"

Năm ấy, cô quen anh. Cô là một người con gái đẹp và tao nhã. Còn anh là một người đàn ông bình thường, ko có gì đặc sắc. Bạn bè ai cũng ko tán thành. Bố mẹ nói cô đang đánh cược hạnh phúc đời mình.

Hai người yêu nhau, anh như biến thành một người khác, nỗ lực, cầu tiến. Vài năm sau, sự nghiệp của anh thành công và đứng vững trên thương trường.

Cô hỏi, năm xưa vì nguyên nhân gì lại khiến anh thay đổi.
Anh đáp:

- Em dùng hạnh phúc cả đời mình đánh cược. Làm sao anh có thể để em thua được chứ?..

Bạch Lượng trong film, chỉ đúng đến một nửa câu chuyện trên. Đúng là khi còn trẻ, chúng ta thường hành động thiếu suy nghĩ. Đến khi nhìn lại, mới nhận ra đó là những quyết định sai lầm. Bạch Lượng đã bỏ Liễu Liễu lại, ngay khi cô còn đang năm trên giường bệnh, ngay khi cô cần anh nhất. Là một người đàn ông, một người yêu ko bao giờ đc phép làm như vậy. Ko sai khi Liễu Liễu nói Bạch Lượng là đồ hèn. Có thể Bạch Lượng có cái lý của mình, khi rời xa Liễu Liễu để mong cô có thể hoàn thành đc ước mơ và có được người đàn ông tốt hơn. Nếu như vậy, đừng nên xin Liễu Liễu một cơ hội tha thứ khi bản thân mình chưa có gì để chứng tỏ mình sẽ ko ra đi một lần nữa.!

evileyes1993
27-12-2014, 11:55 PM
"Điều khiến người con gái thất vọng ko phải vì bạn ko có tiền. Mà là trên người bạn, ko thấy được hi vọng"

Năm ấy, cô quen anh. Cô là một người con gái đẹp và tao nhã. Còn anh là một người đàn ông bình thường, ko có gì đặc sắc. Bạn bè ai cũng ko tán thành. Bố mẹ nói cô đang đánh cược hạnh phúc đời mình.

Hai người yêu nhau, anh như biến thành một người khác, nỗ lực, cầu tiến. Vài năm sau, sự nghiệp của anh thành công và đứng vững trên thương trường.

Cô hỏi, năm xưa vì nguyên nhân gì lại khiến anh thay đổi.
Anh đáp:

- Em dùng hạnh phúc cả đời mình đánh cược. Làm sao anh có thể để em thua được chứ?..

Bạch Lượng trong film, chỉ đúng đến một nửa câu chuyện trên. Đúng là khi còn trẻ, chúng ta thường hành động thiếu suy nghĩ. Đến khi nhìn lại, mới nhận ra đó là những quyết định sai lầm. Bạch Lượng đã bỏ Liễu Liễu lại, ngay khi cô còn đang năm trên giường bệnh, ngay khi cô cần anh nhất. Là một người đàn ông, một người yêu ko bao giờ đc phép làm như vậy. Ko sai khi Liễu Liễu nói Bạch Lượng là đồ hèn. Có thể Bạch Lượng có cái lý của mình, khi rời xa Liễu Liễu để mong cô có thể hoàn thành đc ước mơ và có được người đàn ông tốt hơn. Nếu như vậy, đừng nên xin Liễu Liễu một cơ hội tha thứ khi bản thân mình chưa có gì để chứng tỏ mình sẽ ko ra đi một lần nữa.!

Đây là chuyện hay trong phim nào vậy? Bạn có thể cho mình cái tên không?

vuducanh94
28-12-2014, 03:05 AM
phim tình cảm nào cũng thế . đoạn cuối bao giờ cũng man mát buồn :((( . đoạn nửa cuối tiếng vs sub chậm hơn hình đó AD

bangchau
28-12-2014, 04:07 AM
phim hay quá, diễn viên chính đẹp, đáng xem.

tonnhulien
29-12-2014, 01:00 AM

Lời bình rất dễ thương :)

Phim thì khá là nhạt, nhưng có lẽ mọi người đều xem phim và nghĩ về những kỉ niệm, về những mối tình xa xăm... nên chắc là cũng có cảm xúc nhất định. Tôi nghĩ về tuổi thanh xuân của mình, cảm thấy tiếc vì mình đã không thể rồ dại và tự do hơn... :)

INHOA
30-12-2014, 10:11 AM
Nhưng Ức đâu? K thấy nói j đến Ức sau 3 năm TN, mng khóc khi nghĩ về Ức thì có thể cho là có chuyện k hay xảy ra với cậu ấy, nhưng sao ndung phim lại phải cho cả đoạn nthe vào, cả k nói lí do tại sao có chuyện k hay xảy ra nữa :(