PDA

View Full Version : Lỗi khi xem phim trên Ipad, smartbox

Khoatd21
22-12-2014, 09:43 AM
Gửi BQT PUBVN,
Mình đã yêu thích và tin tưởng PUBVN nên mua gói 12 tháng dịch vụ tại PUBVN.
Nhưng cả tháng nay mình không thể xem được phim, mặc dù đã nhờ hỗ trợ tại Topic này (http://pubvn.tv/bar/threads/23758-Phim-khong-load-duoc.html) nhưng vẫn không được hỗ trợ, mình đã thử lại các cách ở topic khác là đổi server và vẫn không có tác dụng.
Tình trạng của mình là khi mở phim lên thì cứ loading chứ không xem được, mình để thử trên nhiều ipad khác nhau.
Mình ở TP.HCM và sử dụng mạng cáp quang của VNPT.
Mong BQT có cách khắc phục triệt để hơn, đừng mọi người mất lòng tin ở PUBVN.

TomCruiseVer01
22-12-2014, 09:52 AM
up
mình cũng thế rất khó chịu, mong mod nhanh fix

victor_pham
25-12-2014, 10:10 PM
Mình cũng bị như trg hợp của b? Mong ad kiểm tra giúp, mình xem trên Pc thì ok, nhưng xem trên IPad hoặc smartphone thì cứ load thôi ko xem đc, :(

quangvan
26-12-2014, 01:27 AM
Thành viên báo lỗi itf nhất BQT PUBVN cũng có lời nói chưa khắc phục hay chờ trong thời gian là bao lâu...
Đằng này lại để bao lâu không ý kiến gì, không có một tí gì tôn trọng khách hàng.
Mất tiền rồi mà như đi xin ý..

DeerKing
26-12-2014, 10:42 AM
Trên app iphone, ipad, android.. bạn ấn vào phần tài khoản phía trên bên phải của app, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại. Rồi quay lại xem thử là được. Các bạn thử cách này xem.

Khoatd21
29-12-2014, 08:34 AM
Trên app iphone, ipad, android.. bạn ấn vào phần tài khoản phía trên bên phải của app, chọn biểu tượng setting, chọn thử các server, lưu lại. Rồi quay lại xem thử là được. Các bạn thử cách này xem.
Cách trên thì các anh em ở đây ai cũng làm thử rồi, vẫn không được.
Mong BQT tìm cách khắc phục.

man00iu
05-01-2015, 09:36 PM
Có ít nhất là 4 topic về chủ đề như này rồi, tuy nhiên BQT vẫn chưa có 1 câu trả lời dù chỉ là xác nhận và định hướng giải quyết. Mình bị như này cách đây 6-7 tháng, sau đó không nạp tiền để xem tiếp. Hnay định nạp để tiếp tục xem nhưng vẫn bị tình trạng như trên, do đó quyết định không nạp nữa.
Rất mong BQT khắc phục lỗi và phát triển website ngày một tốt hơn, cố gắng lắng nghe ý kiến của thành viên hơn nữa.

Regards,