PDA

View Full Version : Bản cập nhật mới bị lỗi trên ipad

Herohp
14-12-2014, 08:54 AM
Chào các ad,

Các ad cho hỏi bản cập nhật mới trên iPad có cần cài thêm app gì phụ trợ nữa không vậy? Tớ chọn xem phim thì chỉ lên tiếng không lên hình, màn hình chỉ có duy nhất chữ Q to tướng là sao vậy?

Cảm ơn các ad.

daohuyhiep1992
14-12-2014, 12:14 PM
Add ơi kt hộ chứ dnay pub tren ipad ko xem dc film toàn bị lỗi kết nỗi,cố gắng load 4-5 lần có film thig toàn bị đen màn hình ,thank add fix dùm mình

Ksubtle
24-12-2014, 12:09 AM
Mỗi lần cập nhật app cho ios là mỗi lần lỗi. Lỗi xong mãi k chịu sửa. bó tay. Chủ yếu xem trên ipad, quá thiệt thòi

KonAir
24-12-2014, 03:50 PM
Chào các ad,

Các ad cho hỏi bản cập nhật mới trên iPad có cần cài thêm app gì phụ trợ nữa không vậy? Tớ chọn xem phim thì chỉ lên tiếng không lên hình, màn hình chỉ có duy nhất chữ Q to tướng là sao vậy?

Cảm ơn các ad.

Cái này là lỗi player của ipad, iphone thôi ạ, thi thoảng lắm nó mới bị, khi nào bị bạn chỉ cần thoát khỏi phim đấy, xong xem lại là được ạ

Add ơi kt hộ chứ dnay pub tren ipad ko xem dc film toàn bị lỗi kết nỗi,cố gắng load 4-5 lần có film thig toàn bị đen màn hình ,thank add fix dùm mình

Trên iphone, ipad bạn ấn vào tài khoản phía trên bên phải của app, chọn biểu tượng setting, sau đó chọn thử các server khác nhau, lưu lại rồi quay ra xem lại ạ.

Mỗi lần cập nhật app cho ios là mỗi lần lỗi. Lỗi xong mãi k chịu sửa. bó tay. Chủ yếu xem trên ipad, quá thiệt thòi

Bạn bị lỗi gì ạ, nếu lỗi không kết nối được thì bạn thử đổi server như mình hướng dẫn bên trên xem sao ạ.