PDA

View Full Version : Một vài góp ý cho Pub

Minh.Hieu
03-12-2014, 03:34 PM
Chào Pub,
Đầu tiên mình cám ơn Pub đã mang đến cho anh em những bộ phim chất lượng để giải trí trong những giờ nghỉ ngơi. Nhân đây mình cũng có một vài góp ý thế này:
Thứ nhất: mình nghĩ Pub nên có những chương trình khuyến mãi hay chiết khấu cho người dùng lâu năm như mình để giữ KH, nhất là vào những dịp cuối năm như thế này.
Thứ hai: hồi trước mình xem phim bộ, khi out ra và login lại thì sẽ có mục lưu trữ những phim đang xem, giờ thì ko thấy đâu nữa? Pub nên cho chức năng này quay lại.
Thứ ba: hệ thống tìm kiếm hơi rắc rối, mình phải gõ tên đầy đủ mới ra phim đó. Nếu mình ko nhớ tên, gõ những từ gợi ý hoặc viết không dấu thì ko tìm ra phim đó đc?

Cám ơn Pub đã đọc những góp ý của mình. Chúc Pub ngày càng hoàn thiện và phát triển hơn nữa.

KonAir
03-12-2014, 05:24 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. Pub sẽ cố gắng hoàn thiện hơn để phục vụ các bạn tốt hơn.
Về việc lưu trữ phim đã xem, đã mua, đã thích... thì vẫn còn mà bạn. Nó nằm ở các tab bên phải các danh mục Phim Lẻ, Phim Bộ... ý ạ.

o0tatsuya0o
07-12-2014, 05:57 AM
Chức năng search phim theo chữ cái vẫn hoạt động tốt mà bạn. Mình vẫn search được phim bằng 2-3 chữ cái. Có thể do trình duyệt của bạn quá đầy bộ nhớ đệm rồi.