PDA

View Full Version : Lỗi xem phim tầm 6 phút thì bị ngừng

phungquocduc
15-11-2014, 09:58 PM
Bạn ơi, cho mình hỏi lý do tại sao mình cứ xem phim được tầm 6p thì bị dừng lại vậy. Sau đó không thể load phim tiếp được mà phải ấn vào đổi đường truyền hoặc F5 refresh lại trang mới xem tiếp được. Xong lại xem được 6p :(.
Giải đáp cho mình sớm nha.
Thanks ban.

KonAir
15-11-2014, 10:09 PM
Bạn xem bằng thiết bị gì ạ? Nếu bằng máy tính thì có thể xem được khoảng x phút thì CPU máy tính của bạn bị load cao, quá tải, bạn thử kiểm tra CPU lúc đó xem sao nhé. Bạn chụp luôn ảnh màn hình task manager lúc đó là biết ạ.

thobeodien
06-01-2015, 10:51 PM
Mình dùng ipad cũng đang bị lôi này.pub xử lý giúp để còn nạp tiền

KonAir
07-01-2015, 06:48 PM
Mình dùng ipad cũng đang bị lôi này.pub xử lý giúp để còn nạp tiền

Trên các thiết bị di động chỉ hỗ trợ thuê bao trọn gói bạn nhé, tài khoản của bạn mình thấy chưa gia hạn thuê bao trọn gói cho nên phim lẻ chỉ xem được demo tầm 10 phút, phim bộ chỉ xem được tập 1 thôi ạ.

thobeodien
07-01-2015, 08:09 PM
Mình xem phim bộ cũng chỉ được 6p thôi bạn ơi.,imhf ko dám nạp tiền sợ bị lỗi

KonAir
10-01-2015, 04:42 PM
Mình xem phim bộ cũng chỉ được 6p thôi bạn ơi.,imhf ko dám nạp tiền sợ bị lỗi

Trên các thiết bị di động chỉ hỗ trợ thuê bao trọn gói bạn nhé, tài khoản của bạn mình thấy chưa gia hạn thuê bao trọn gói cho nên phim lẻ chỉ xem được demo tầm 10 phút, phim bộ chỉ xem được tập 1 thôi ạ.

thobeodien
10-01-2015, 09:49 PM
Ad vẫn ko hiểu ah.mình xem chỉ đc 6p là bị out ra ngoài chứ có phải mình ko biết phim lẻ demo 10p phim bộ 1 tậo đâu.mình cài đặt lại mấy lần rồi vẫn ko được.đang xem thì tự động out,mình muốn ad giúp mình để mình òn nạp tiền.bjo mà tiền rồi ko dùng được thì ó phải mất time ko.

thobeodien
12-01-2015, 08:28 AM
Ad kiểm tra hộ mình với để mình còn nạp tiền.xem chỉ được 3p là tự động out ra

o0ohpvo0o
12-01-2015, 10:11 PM

mua máy tính mới đi bạn

thobeodien
13-01-2015, 08:35 AM
mua máy tính mới đi bạn

Mình dùng ipad mà bạn ơi

KonAir
13-01-2015, 01:40 PM

Bạn cứ nạp tiền rồi xem đi ạ, thì mình mới kiểm tra được, bạn cứ yên tâm là nếu mình không xử lý được mình sẽ hoàn lại tiền cho bạn ạ.
Bạn cung cấp luôn hộ mình một số thông tin như ipad bạn dùng là ipad mấy, hệ điều hành mấy, có jailbreak hay không, bạn bị hiện tượng đó với toàn bộ các phim hay chỉ với 1 vài phim

thobeodien
13-01-2015, 09:21 PM
Bạn cứ nạp tiền rồi xem đi ạ, thì mình mới kiểm tra được, bạn cứ yên tâm là nếu mình không xử lý được mình sẽ hoàn lại tiền cho bạn ạ.
Bạn cung cấp luôn hộ mình một số thông tin như ipad bạn dùng là ipad mấy, hệ điều hành mấy, có jailbreak hay không, bạn bị hiện tượng đó với toàn bộ các phim hay chỉ với 1 vài phim
Mình dùng ipad 2 có jb,phim nào cũng bị hết sứt ạ.để mình nạp tiền thử xem thế nào

candyieu
14-01-2015, 05:00 PM
Chọn server SPT thì có tiếng k có hình, server FPT (miền bắc) thì load mấy chục lần mới xem nổi film. Nản quá Yêu ơi.

KonAir
20-01-2015, 11:08 AM
Chọn server SPT thì có tiếng k có hình, server FPT (miền bắc) thì load mấy chục lần mới xem nổi film. Nản quá Yêu ơi.

Hiện tượng có tiếng không có hình thì là do cái player của iOS thì thoảng nó bị đần độn bạn ạ :D, nên nếu bị thế thì bạn quay ra rồi vào lại là được. Bạn chọn FPT miền bắc mà vẫn không được thì chọn sang cái khác, ví dụ VNPT Miền Bắc ạ, không nhất thiết phải chọn đúng đâu ạ.

buycardvn
26-01-2015, 06:58 PM
cũng bị lỗi như này nhưng bị ở phút 35:50 với cả phim bộ và phim lẻ
Ad check xem dùm mình nhé