PDA

View Full Version : Về vấn đề Pubvn app mobile Hãy động viên Ban Quản Trị thay vì phàn nàn

viator
12-11-2014, 09:21 AM
Gửi các bạn thành viên,

Mình cũng nôn nóng muốn được xem phim trên app mobile như các bạn, ngày nào mình cũng dạo vào forum này để xem có topic nào báo tin mừng không, nhưng thấy toàn là topic phàn nàn thôi.
Đùng là các bạn nạp thẻ, có quyền phàn nàn, nhưng hãy nghĩ về một hướng khác: có thể bạn cũng như mình, đã gắn bó với Pub từ lúc Pub còn là một channel trên Youtube, và nội dung chỉ là trailer phim với phụ đề Việt. Pub đã phát triển rất nhiều, công sức các bạn trong ban quản trị bỏ ra rất nhiều, chúng ta cũng xem như góp một phần nhỏ trong sự phát triển đó.

Các phim HD được cập nhật thường xuyên, các bạn vào xem nức nở khen các bạn Sứt Yêu, admin... Còn khi gặp sự cố thì những sự ưu ái đó đi đâu mất hết rồi?

Mình cũng chỉ là một người tham gia, nạp thẻ và xem phim như các bạn, vì thế với vị trí như các bạn, mình gửi một thông điệp rằng: thay vì tạo thêm áp lực cho ban quản trị, hãy ủng hộ tinh thần cho các bạn ấy, để các bạn càng có động lực dốc hết sức debug app để sớm khắc phục tất cả các lỗi đang có. Pub sẽ phục hồi và chúng ta lại có phim HD để xem mỗi ngày.

Mình chỉ có ý kiến thế thôi, không giảng giải đạo đức hay tỏ ra hiểu biết gì cả, vì quyền phàn nàn là quyền của người khách hàng khi đã bỏ tiền ra, nhưng cá nhân mình xem Pubvn như một người bạn, và mình không xử sự một cách nặng nề như thế khi bạn mình đang gặp phải khó khăn.

Cố lên Sứt Yêu nhé! Cố lên các bạn trong ban quản trị!
Mong tin vui từ các bạn sớm :)

P.S: trong lúc chờ đợi fix lỗi, chúng ta dùng tạm phiên bản cũ của Pub nhé. Mình dùng cho ipad 3 (đã jb) xem phim tốt

Link:

https://tenlua.vn/download/0837e128e50c6800/pubvn

hornymoney
12-11-2014, 10:10 AM
mình dùng ip2 k jb bản 8.0.2 vẫn k dùng đc :( chán quá

KonAir
12-11-2014, 12:03 PM
Cám ơn rất nhiều lời động viên, chia sẻ của bạn ạ. Độ chục ngày nữa là mình sẽ fix xong ạ.

tomlxthanh
12-11-2014, 12:41 PM
Like like like

tomlxthanh
12-11-2014, 12:42 PM
co len Sut oi.moi chuyen roi se on thoi

KonAir
12-11-2014, 07:41 PM
Vì sự cổ vũ của bạn, hôm nay đã có đột biến ạ, 99% là tối muộn hôm nay sẽ xong, sẽ có app mới cho các chư vị chơi ạ :D
1 lần nữa hết sức xúc động trước tấm lòng của bạn chủ thớt, yêu bạn quá đi :D

viator
13-11-2014, 08:20 AM
Tuyệt vời thế!
Tối qua mình thử app trên Android Box đã load phim rất mượt, sáng ra đã thấy thông báo cho IOS app rồi.

Thanks Sứt và team mobile nhiều!!!

Miroshui
16-11-2014, 11:05 PM
Vấn đề là nạp tiền để xem phim trên ios mà không xem được thì pub có chính sách tặng thêm ngày không chứ lỗi vậy cũng thiệt cho người dùng.