PDA

View Full Version : Lỗi không xem được phim trên app pub cho android 4.4

yueling89
07-11-2014, 06:18 PM
Hiện tại mình không xem được film trên app pubvn dành cho android 4.4 ! Load film cả ngày không được . Mình dùng
Sony Z1 chạy Android 4.4 Mong bqt fix lỗi sớm

hidetoshivn
07-11-2014, 09:20 PM
Sứt làm ơn sửa chữa dùm app cho android hoặc làm ơn lấy xuống để mọi người lầm tưởng có thể xem được cho android box. :th_42:

vvcntth
07-11-2014, 10:28 PM
Bạn nói đung đó.pub nên vứt cái app dành cho tablet đi.chẳng khác gì lừa đảo.làm ko được thì đừng có đưa lên.có vài người bị lỗi ko xem được.cũng ko hỗ trợ được cho khách hàng.đúng la treo đầu dê bán chó.nói thì luc nào cũng hay.làm thì chẩng đc ji.nói những lời này.pub có xóa nick hay chặn ip hay ji đó thì tùy.làm thành viên cũng lâu rồi.mà hỗ trợ như vậy đó.đúng là lừa đảo.

hazu292
08-11-2014, 06:43 AM
Thật sự là app trên android quá tệ....load mãi ko chạy phim nổi. Mong fix lại app vì giờ đây coi trên đt nhiều hơn trên lap

Zimmie
09-11-2014, 02:29 AM
Mình cũng dùng Z1 và gặp tình trạng giống bạn,ko thể load nổi T_T rất thích pub nên mong pub sửa lỗi sớm nhé ko mình ko biết xem phim bằng app nào nữa :((

hidetoshivn
09-11-2014, 08:25 AM
Theo như tình hình mấy ngày qua thì Pub có vẻ sẽ không sửa app trên android và những ai đã nạp tiền cho máy android coi như mất trắng. 50k của tôi không bao nhiêu nhưng cách làm ăn ăn sôỉ ở thì này, xin lôĩ tôi không thể chấp nhận đươc. :th_104:

KonAir
09-11-2014, 03:46 PM
Theo như tình hình mấy ngày qua thì Pub có vẻ sẽ không sửa app trên android và những ai đã nạp tiền cho máy android coi như mất trắng. 50k của tôi không bao nhiêu nhưng cách làm ăn ăn sôỉ ở thì này, xin lôĩ tôi không thể chấp nhận đươc. :th_104:

Mình thấy bạn hơi gắt gao thì phải, mình đã nói ở nhiều topic là mình đã ghi nhận lỗi và đang sửa, tuy nhiên thời điểm này Pub dính cả lỗi bên iOS và android, ngoài ra Android thì vô vàn thiết bị nên việc debug cũng như fix nó khó khăn và mất thời gian hơn. Mình biết lỗi là thuộc về Pub, và người dùng không dùng được sẽ ức chế. Mình đã xin lỗi và muốn xin lỗi tới các bạn thêm 1 lần nữa. Rất mong được sự thông cảm về phía các bạn. Tuy nhiên với tư cách cá nhân, mình nhận thấy việc bạn post quá nhiều bài là không cần thiết, cũng như đưa ra các đánh giá mang tính tiêu cực nó không được hay cho lắm. Pub từ hồi mở cửa đến giờ, cung cách làm việc thế nào, trải qua nhiều lần lỗi rồi fix, rồi lỗi... chắc bạn và mọi người đều hiểu, không nên chỉ qua 1 lần lỗi mà bạn đưa ra những phán quyết theo kiểu làm ăn sổi, mất trắng... bla bla.
Mình nói những điều ở trên để bạn hiểu, thông cảm và cảm thấy thoải mái. Tuy nhiên nếu bạn vẫn không thoải mái, mình có vài lựa chọn để bạn thấy thoải mái hơn
1. Park account của bạn lại, cho đến khi fix xong android (nghĩa là từ giờ đến lúc đó tài khoản của bạn không dùng được, ngày cũng không bị trừ), khi nào android fix xong thì mình mở lai
2. Cộng bù ngày cho bạn
3. Hoàn trả lại bạn tiền 1 tháng mà bạn thấy là bị mất trắng.
Đó là một vài lựa chọn mình đưa ra, hi vọng bạn sẽ thấy hài lòng, còn không bạn có thể nói cho mình biết hình thức khác ạ.

Lucifekit
10-11-2014, 12:47 PM
App android các bạn dùng trên mạng gì ạ, ở nhà mình test mạng FPT thì chưa load được, mạng VNPT, 3G VNPT thì được, mình cũng dùng Z1 mà :(

hidetoshivn
10-11-2014, 09:06 PM
App android các bạn dùng trên mạng gì ạ, ở nhà mình test mạng FPT thì chưa load được, mạng VNPT, 3G VNPT thì được, mình cũng dùng Z1 mà :(

Lucifekit, tôi đã nhắn tin cho bạn vẫn không thấy bạn trả lời.

zuckeee
10-11-2014, 10:48 PM
mình cũng đang ko xem duoc, load cả tiếng ko dc j, mjnh dùng android, trc van xrm dc bnh thuong

KonAir
11-11-2014, 12:08 PM
Hiện tại mình có vẻ đã tìm ra lỗi của app android. Mình đã kiểm tra và thử app android, cứ mạng FPT là không thể nào play được, còn sang mạng khác thì lại ok. Mình check IP của bạn thấy cũng là mạng FPT, bạn thử kiểm tra giúp mình xem ở mạng khác xem thế nào nhé, nếu như ở nhà bạn chỉ có mạng FPT thì thử dùng điện thoại 3G của mạng khác rồi phát wifi ra cho thiết bị android của bạn xem sao. Mình muốn nhờ bạn làm vậy để xác định được chính xác lỗi, hiện tại mình thử với vài mạng FPT rồi đều thấy như vậy, nhưng muốn chắc cú hơn.

Lucifekit
11-11-2014, 12:24 PM
Các bạn xem lại giùm mình xem được chưa nhé, team android mới báo sửa lại rồi :D