PDA

View Full Version : Hệ thống nạp thẻ bảo trì ???

thevinhzzz
05-11-2014, 08:28 PM
Tình hình là tài khoản hết hạn, mua card nạp nhưng nhận được thông báo là "hệ thông nạp thẻ đang bảo trì" hic hic. Giờ làm sao coi phim đây :th_123:

hell dep zai
05-11-2014, 09:13 PM
ớ lúc 5h mình vừa nạp vẫn dc mà @@!

KonAir
05-11-2014, 10:46 PM
Mình đang không hiểu bạn chủ topic khiếu nại việc gì nữa ạ, hic!!

thevinhzzz
05-11-2014, 10:56 PM
Hix, sory mình ko biết post bài ở đâu nên vào đây. Nếu nhầm thì nhờ Sứt move giúp. Ý mình là khi nào thì hệ thống nạp thẻ bảo trì xong đó :(

KonAir
05-11-2014, 11:15 PM
Hix, sory mình ko biết post bài ở đâu nên vào đây. Nếu nhầm thì nhờ Sứt move giúp. Ý mình là khi nào thì hệ thống nạp thẻ bảo trì xong đó :(

Hệ thống bảo trì xong từ tầm 7h rồi bạn ạ, tuy nhiên nó vẫn đang hơi chập chờn, có lúc nạp được có lúc không, cái này là bên nhà mạng họ bảo trì nên mình không chủ động được. Bạn cứ nạp thử đi ạ, nếu thấy báo bảo trì thì lại thử lại sau :D, tầm này thì mình không dám chắc, nhưng đến sáng mai thì chắc chắn xong ạ. Vì chưa lần nào bảo trì hết đêm cả.

thevinhzzz
06-11-2014, 11:34 AM
Hiện tại là mình nạp vẫn hiện thông báo như vậy. Không biết có bạn nào bị vậy không ta. Hôm qua mình nạp ở nhà, hôm nay lên công ty nạp vẫn không nạp được :th_9:

DeerKing
06-11-2014, 02:14 PM
Hiện tại là mình nạp vẫn hiện thông báo như vậy. Không biết có bạn nào bị vậy không ta. Hôm qua mình nạp ở nhà, hôm nay lên công ty nạp vẫn không nạp được :th_9:

Mình nhờ tổng đài check thì bạn nhập nhầm mã pin và seri. Bạn nhớ nhập đúng nhé vì bạn nhập nhầm pin seri và thiếu số.

thevinhzzz
06-11-2014, 05:13 PM
Mình nhờ tổng đài check thì bạn nhập nhầm mã pin và seri. Bạn nhớ nhập đúng nhé vì bạn nhập nhầm pin seri và thiếu số.

Ah, được rồi, mình nhập nhầm 2 vị trí số seri và mã thẻ nên nó báo lỗi hoài :) Thanks nha. Sứt closed hộ mình topic nha :D