PDA

View Full Version : 11/5/14 đã hơn 6 ngày

hidetoshivn
05-11-2014, 08:51 AM
Kể từ ngày tôi nạp card từ ngày 30 đến giờ vẫn chưa thể xem được 1 cuốn phim nào. Các bác làm ăn sống nhăn thế, có bị lỗi kỹ thuật thì đến giờ này cũng phải xong rồi chứ.
Đừng nói với tôi là máy x8h không tương thích nữa nhé, các bác có app dành cho android tức là các bác có thể hỗ trợ được cho các máy android nhé. :th_49::th_49::th_49:

KonAir
05-11-2014, 08:57 AM
Trước hết mình xin lỗi bạn vì sự cố này. Tuy nhiên mình muốn nói với bạn là có app android không đồng nghĩa với việc có thể chạy ngon lành được hết trên tất cả các thiết bị android ạ, vì thiết bị android thì vô số kể và rất nhiều hãng. Hãng nào cũng tùy biến lại, nên việc thiết bị android này ok, thiết bị android khác không ok là điều không tránh khỏi ạ. Đặc biệt là các thiết bị android box. Pub chưa thể có điều kiện để có thể test, kiểm tra để có thể làm cho app tương thích hết với mọi loại android box ạ.

thinhnq
05-11-2014, 11:09 AM
Trước hết mình xin lỗi bạn vì sự cố này. Tuy nhiên mình muốn nói với bạn là có app android không đồng nghĩa với việc có thể chạy ngon lành được hết trên tất cả các thiết bị android ạ, vì thiết bị android thì vô số kể và rất nhiều hãng. Hãng nào cũng tùy biến lại, nên việc thiết bị android này ok, thiết bị android khác không ok là điều không tránh khỏi ạ. Đặc biệt là các thiết bị android box. Pub chưa thể có điều kiện để có thể test, kiểm tra để có thể làm cho app tương thích hết với mọi loại android box ạ.
Mình đang dùng Minix Neo X5 Mini. Dùng pub đã nửa năm nay không vấn đề gì, mà rất tốt. Nhưng hiện giờ không thể nào xem được, mấy hôm vừa rồi lúc xem được lúc không. Giờ thì tịt hẳn, hiện vòng tròn loading suốt. Bạn giải quyết hộ mình, chứ mục đích mình dùng pub để xem trên android box chứ không có ý định xem trên laptop hay điện thoại.

hidetoshivn
06-11-2014, 10:40 AM
Tôi đề nghị sau khi sửa chữa xong, pub phải bồi thường những ngày tôi và những thành viên khác không thê vào xem được. Tính đến bữa nay đã 1 tuần rồi tôi vẫn chưa thể xem được phim và có nguy cơ kéo dài đến hết tháng 11.
Bác Sứt ah, trươc khi nạp card tôi đã xem thử vài phim được 10 15 phút nhé nên đây chắc chắn không phải lỗi không tương thích nhé.

KonAir
11-11-2014, 07:14 PM
Đã xem được rồi nhé các bạn.

hien_jk
11-11-2014, 07:28 PM
Thế bao giờ down được app iOS sứt ơi , gần 1 tháng rồi

KonAir
11-11-2014, 07:30 PM
Thế bao giờ down được app iOS sứt ơi , gần 1 tháng rồi

Độ chục ngày nữa bác ạ :(

hien_jk
11-11-2014, 07:42 PM
Cảm ơn sứt .

KonAir
11-11-2014, 07:48 PM
Cảm ơn sứt .

Mừng rớt nước mắt. Đang xác định là bị ăn chửi :))

hien_jk
11-11-2014, 09:06 PM
Chửi cũng có giải quyết được tình hình hiện tại đâu :))

KonAir
11-11-2014, 09:08 PM
Chửi cũng có giải quyết được tình hình hiện tại đâu :))

Ừ nhưng lại được cám ơn nên lòng rất xốn xang :)), thế nên tự nhiên 1 lúc nào đó tài khoản bạn thấy được cộng ngày thì đừng ngẩn ngơ quà trên trời hay ở đâu nhé ;;)

hoanganh88
11-11-2014, 11:45 PM
Dm thử sang cả iphone cũng ko được.trả lại bố m tiền.