PDA

View Full Version : Góp ý chút nhé

bradian
03-11-2014, 09:56 PM
Một khi đã làm thì làm ăn cho cẩn thận.
Bọn mình bỏ tiền ra để xem chứ không phải xem FREE nhé .
Cái page ở trên FB ý , mọi người nói mà cũng ko có phản hồi giải thích cho khách hàng thì xin lỗi nên dẹp luôn đi. Còn FIX LỖI XONG HẲN thì hãy nói là FIX XONG . Còn chưa FIX XONG thì đừng bố láo nói là xong rồi. Còn nếu đang bị lỗi thì nên tạm dừng không cho mọi người xem . TK chúng tôi nạp vào xem không được thì vẫn bị trừ chứ có được chuyển lại không. Vào xem phim thì đọc mấy dòng chữ FIX LỖI XONG tưởng thật mừng lắm chứ ai ngờ vào xem thì load 20p mới vào được rồi vào xong thì vừa xem vừa dừng load.
Nói thẳng luôn mạng của mình dùng là cáp quang cũng 20M chứ không ít mà chậm đến nỗi không load được đâu.
Gắn bó lâu dài cuối cùng bị đối xử thể thử hỏi xem dần dần có ai còn muốn xem phim trên PUB không ???

Shooter_CD
03-11-2014, 10:55 PM
cùng ý kiến, mình vừa chửi thằng hayhaytv xong vì phim lúc nào load cũng chậm, chấp nhận qua pub với giá đắt hơn bên kia (30k/30 ngày, hayhaytv 30k/50 ngày) vậy mà giờ ko xem nổi bất cứ phim gì, mạng cáp quang, máy thừa sức mà xem phim ko load nổi

tony6789
03-11-2014, 11:22 PM
Vừa lúc sáng coi vẫn bình thường. Tối về coi The Walking Dead thì load mãi mới đc vài phút đầu phim. Tưởng lại đứt cáp quang này nọ, vào thử vài web khác thì vẫn bình thường. Qua bên hayhaytv coi thử thì chạy phà phà, vừa coi xong tập 4 TWKD bên đó. Hi vọng bên PUB sớm fix lỗi.

hell dep zai
04-11-2014, 07:15 AM
khi load ko dc thì bấm vào cái phần tối ưu đường chuyền là dc mà :(...

tony6789
04-11-2014, 09:48 AM
khi load ko dc thì bấm vào cái phần tối ưu đường chuyền là dc mà :(...

hôm qua mình cũng nhấn vào đó rồi, nhưng vẫn chậm rì thôi

sáng nay thì bình thường rồi, khỏi nhấn TỐI ƯU ĐƯỜNG TRUYỀN nó vẫn chạy phà phà