PDA

View Full Version : Góp ý cho pub

yếu sinh lý
23-10-2014, 07:12 PM
Mình thấy ở ngoài trang chủ có cái phần yêu cầu phim.Mà ấn vào đó thấy nó chưa được triển khai.Vì sao?Vì có thể những yêu cầu đó ngoài tầm khả năng của pub, hoặc có thể đội ngũ pub chưa tận tâm?Mình thấy nên bỏ cái mục yêu cầu phim đó đi.Mà thay vào đó là một mục là " Đóng góp phim ".Mình không có ý chê đội ngũ pub chưa tận tâm mà mình chỉ mún góp ý là nếu những cái gì ngoài tầm khả năng sao không tạo thêm cơ hội cho những người đang hoạt động trên pub,những ngoài yêu pub được thể hiện tình yêu với phim ảnh :D.Những phim được đóng góp sẽ được chọn lọc và biên tập lại bởi các admin,những phim có chất lượng kém thì pub có thể thay thế bằng những phim có chất lượng tốt hơn(khi có).Mình chỉ nói góp ý thế thôi, chỉ mong nhiều người chia sẻ thia cách của mình :th_68:.Thanks

hell dep zai
24-10-2014, 08:31 AM
uầy cái phần đó chắc đang dc triển khai đó bạn... theo tin tình báo cho biết mấy nữa có giao diện mới trong phần kho phim còn có cả phần những phim đã yêu cầu nên mình tin chắc cái chức năng này sẽ dc thực hiện :)).

còn về phần chất lượng phim thì mình thấy tất cả mọi bản đều là bản tốt nhất rồi... mấy cái đấy mấy ổng cập nhật nhanh lắm ( trừ khi quên thôi ;)) )

KonAir
24-10-2014, 11:07 AM
Tất cả những lời bạn Hell heo nói đều chính xác ạ

hell dep zai
24-10-2014, 04:23 PM
Tất cả những lời bạn Hell heo nói đều chính xác ạ

em mới xuống dc 12kg rồi anh ơi :(

KonAir
24-10-2014, 04:35 PM
em mới xuống dc 12kg rồi anh ơi :(

Như vậy sau khi giảm cân thì mày vẫn chưa xuống được mức của lợn lai kinh tế, cố giảm thêm 21kg nữa đi em

hell dep zai
24-10-2014, 05:33 PM
thế thì em còn bộ xương à :( giờ nhìn dáng người mãu lắm rồi :)) xuống 3kg nữa 80 là đẹp, xong cố phấn đấu cái 6 múi đi chơi tết là vừa đẹp :))

Mr.cá
25-10-2014, 12:39 AM
thế thì em còn bộ xương à :( giờ nhìn dáng người mãu lắm rồi :)) xuống 3kg nữa 80 là đẹp, xong cố phấn đấu cái 6 múi đi chơi tết là vừa đẹp :))

vãi hồn con chồn :th_113:

KonAir
25-10-2014, 08:08 AM

Phải gọi mày là Hell Chúa mới đúng, đặt lại nick là God of the Hell đi cưng :))

hell dep zai
25-10-2014, 03:03 PM
Phải gọi mày là Hell Chúa mới đúng, đặt lại nick là God of the Hell đi cưng :))

anh ghi cho em cái dòng đó dưới cái tên hell dc ko anh sứt đẹp trai :D , giống chữ kon ari của anh í ;))