PDA

View Full Version : Mất tiền xem phim mà vẫn không được thoải mái

LongNguyen1983
14-10-2014, 12:05 AM
Khoảng mấy ngày gần đây khi vào pub. Pop up nhảy ra rất nhiều. và không có biểu tượng để tắt pop up gây ra rất ức chế. Tôi biết răng traffic của pub hiện tại có thể lớn để có thể đặt quảng cáo. tuy nhiên chúng tôi đã phải đóng tiền để xem phim và đây không phải là trang free. vậy đề nghị admin cho ý kiến. không thì những người mất tiền như tôi có thể sẽ rời bỏ trang vì nó không gây ra được cảm giác thoải mái. thanks!

hell dep zai
14-10-2014, 01:36 PM
Anh quét virus ở pc đi chứ pub ko có pop up gì gì đâu :))

KonAir
14-10-2014, 03:06 PM
Khoảng mấy ngày gần đây khi vào pub. Pop up nhảy ra rất nhiều. và không có biểu tượng để tắt pop up gây ra rất ức chế. Tôi biết răng traffic của pub hiện tại có thể lớn để có thể đặt quảng cáo. tuy nhiên chúng tôi đã phải đóng tiền để xem phim và đây không phải là trang free. vậy đề nghị admin cho ý kiến. không thì những người mất tiền như tôi có thể sẽ rời bỏ trang vì nó không gây ra được cảm giác thoải mái. thanks!

Chào bạn, mình dám khẳng định với bạn 100% là Pub không có quảng cáo hay pop up gì cả, và 100% là máy bạn bị nhiễm virus hoặc adware rồi ạ. Vì ai cũng đều biết, trang đã phải trả phí mà lại còn quảng cáo nữa thì ai xem.
Nên bạn quét virus cho máy đi nhé.