PDA

View Full Version : pass liên tục bị báo lỗi không đúng

sink_night
09-10-2014, 12:24 PM
Mình đã phải kích hoạt khôi phục pass đến chục lần rồi, không hiểu sao cứ mấy ngày mà không vào 1 cái là pass cũ lại bị báo lỗi k đúng, k đăng nhập dc, buộc phải vào mail kích hoạt pass mới, mà nick chỉ có 1 mình dùng thôi =.= PUB giải thích hộ mình dc không?

DeerKing
09-10-2014, 01:20 PM
Bạn thử kiểm tra pass bạn copy hay là gõ có bị thừa dấu cách hoặc các ký tự tiếng việt: ví dụ s thành dấu sắc, x thành dấu ngã,...

sink_night
12-10-2014, 12:59 AM
mình toàn vào mail copy pass PUB cung cấp r paste lại, k dc thì có paste lại ra note để kiểm tra r. Tình trạng này bị nhiều lắm, nhất là để mấy hôm k vào thì nó lại thế

DeerKing
13-10-2014, 05:31 PM
Sau khi được cấp pass qua email, bạn phải vào http://pubvn.tv/bar/profile.php?do=editpassword để đổi pass mới bạn nhé. Vì pass mà diễn đàn gửi vào email là pass chỉ tồn tại trong 1 thời gian ngắn vì lý do bảo mật.

Mr.cá
14-10-2014, 02:57 AM
bạn dùng trình duyệt firefox đúng kô?
bạn thử đổi trình duyệt khác xem có vào dc kô. cái lap nhà mình cũng bị như bạn vậy, cũng pass báo sai đấy chuyển qua trình duyệt khác vào ngon lành cành đào. mà nó củ chuối cái là firefox trên PC or lap của mấy thằng bạn thì vào ầm ầm. mình cứ tưởng chỉ mình mình bị vậy thôi chớ :th_46: