PDA

View Full Version : Hỏi về lỗi tài khoản xem nhiều phim cùng lúc .

cabinh90210
28-09-2014, 09:55 PM
Ad chi hỏi cái lỗi tài khoản xem nhiều phim cùng lúc là sao ạ. Vậy xem bao nhiêu phim trong khoảng t/g nt nào đc coi là " xem nhiều phim " cùng lúc . cái tk của mình chỉ mình mình xài thui ạ . Mong ad tl sớm ! :th_94:

tony6789
29-09-2014, 07:42 AM
Là cùng 1 lúc - 1 TK coi nhiều hơn 1 phim.

Có thể bạn share TK của bạn cho ai đó biết, họ vào coi cùng lúc bạn đang coi

Hoặc có thể bạn coi ở trình duyệt web này rồi quên, lại bật trình duyệt web khác coi tiếp, cũng dùng TK đó

Hoặc có thể bạn coi ở máy này rồi quên, lại bật sang 1 máy khác coi tiếp, cũng dùng TK đó

cabinh90210
01-10-2014, 10:30 PM
Là cùng 1 lúc - 1 TK coi nhiều hơn 1 phim.

Có thể bạn share TK của bạn cho ai đó biết, họ vào coi cùng lúc bạn đang coi

Hoặc có thể bạn coi ở trình duyệt web này rồi quên, lại bật trình duyệt web khác coi tiếp, cũng dùng TK đó

Hoặc có thể bạn coi ở máy này rồi quên, lại bật sang 1 máy khác coi tiếp, cũng dùng TK đó
tài khoản của mình không hề share ai cả . Gần đây mình có mở 2 tab (vì mạng chập chờn ) để load phim ( phim bộ ). Nếu vì lí do đó mà bị cảnh báo thì Ad xác nhận dùm để mình biết tránh . Nhưng mình có 1 giả thuyết nữa đó là do mình mở nhiều bộ phim trong 1 ngày . Khoảng 4,5 bộ phim khác nhau trong những thời điểm # nhau . Nếu đúng thì thật vô lí . Vì mình kích vô xem phim phim không hay thì mình ngĩ coi và xem phim #, nhưng chỉ cần kích thôi là đã tính 1 phim rồi . Ad trả lời sớm để mình khỏi bị ban ních oan uổng nhé . cám ơn và quyết thắng !!:th_127:

hell dep zai
02-10-2014, 01:38 PM
Gần đây mình có mở 2 tab (vì mạng chập chờn ) để load phim ( phim bộ )

nội quy nè bạn, đọc đi rồi làm theo là ko bị sao hết :)) http://pubvn.tv/bar/threads/3097-Dieu-khoan-va-noi-quy-cua-Pub-vn.html

tony6789
02-10-2014, 05:07 PM
Chắc do mở 2 tab cùng lúc đó bạn ơi