PDA

View Full Version : khiếu nại cho nhiều thành viên bị lỗi tương tự

muabaysg
22-09-2014, 04:51 PM
Thứ nhất, đề nghị các MOD, BQT không xóa các comment của thành viên, hôm trước tôi và nhiều thành viên khác thông báo lỗi ở đây, tại sao hôm nay không thấy.
Thứ hai, như đã nói, tôi đã đăng kí gói gia hạn 2 ngày với cú pháp PUB a5 316408 gửi 6500 nhưng tổng đài lại thông báo là sai cú pháp và bị trừ tiền, mình thử lại 2 lần nữa, cũng bị giống như lúc đầu. Tôi rất bức xúc. Mong BQT, MOD vào giải thích thỏa đáng chứ đừng chọn cách xóa comment và im lặng như vậy. Số tiền đã mất, mà lại không xem được phim, ai chịu trách nhiệm cho chúng tôi?. Tôi dùng mạng viettel nhé, đừng lấy lý do dùng mạng khác như lần trước trả lời 1 thành viên khác. Mong nhận được câu trả lời thỏa đáng chứ không phải là 1 sự im lặng.

KonAir
22-09-2014, 04:57 PM
Đã trả lời bạn trong box thanh toán rồi ạ. Và bạn cứ yên tâm là trong bất kỳ hoàn cảnh nào, Pub sẽ chịu trách nhiệm đảm bảo công bằng cho bạn. Không bao giờ có chuyện thành viên phải chịu thiệt thòi, sai trái đâu ạ.

DeerKing
23-09-2014, 12:39 AM
PUB đã trả lời trong box báo lỗi thanh toán rồi, nhưng 2, 3 ngày thường sẽ xóa luôn dành cho post khác ạ. Mong bạn thông cảm. Còn tất cả các thành viên nhắn tin nhận được báo sai cú pháp mà vẫn bị trừ tiền thì sẽ được nhà mạng cộng lại vào cuối tháng ạ.