PDA

View Full Version : Mỗi Pub.vn mới bị lỗi này

o0ohpvo0o
15-09-2014, 12:58 PM
Mình xem ở nhưng trang khác thì ko thấy bị lỗi phim quay ngang , quay dọc nhưng hôm nay nạp 1 tháng vào pub.vn thì xem phim đến tập 2 thì thấy bị lộn ngược phim , Mình xem trên android box avt1200
_ Lỗi này liệu đến bao mới khắc phục dứt điểm được ? Cần 1 thời gian cụ thể không mình cảm thấy phí tiền khi ko xem được

Lucifekit
18-09-2014, 04:15 PM
Bạn dùng ATV1200 ạ, có phải cái của Mygica không ? Thật sự thì bên mình chưa có điều kiện thử nghiệm hết tất cả các thiết bị trên thị trường, mới chỉ chắc chắn hỗ trợ điện thoại và máy tính bảng android thôi,(iphone ipad PC nữa). Bên mình cũng thử 1 số thiết bị android box trên thị trường thì có cái được cái không, cái nào dùng hệ điều hành cũ quá thấp hơn 4.0.4 thì chắc chắn là không được rồi, nhưng mình xem thông số cái MyGiCa ATV1200 thấy là android 4.2 thì lẽ ra là phải được :(, bây giờ thì mình chưa dám hứa chắc chắn nhưng khi bên mình có điều kiện nghiên cứu tới cái thiết bị đó thì mới hỗ trợ được hoàn toàn bạn ạ. Nếu có điều kiện bạn thử dùng các thiết bị android box khác xem.

Mà cho mình hỏi bạn xem phim = trình duyệt hay app ạ, nếu bạn xem = trình duyệt thì thử chuyển qua cài app xem sao ạ.

oskhanh
22-10-2014, 08:57 PM
Mình đang dùng ATV1200, cũng bị trường hợp này, rất ức chế. Lỡ mua acc của Pubvn rồi mà toàn phải xem = Laptop. Mình dùng cả app hay trình duyệt đều bị hết. Mong Pubvn nghiên cứu lại cái app Android sớm.