PDA

View Full Version : Góp ý lúc đăng nhập

nh0ktam01
11-09-2014, 12:16 PM
e là thành viên của Pub cũng khá lâu rồi ....hôm nay xin góp ý vấn đề này

khi đánh tài khoảng enter 1 lần thì sẽ tự qua mật khẩu....các web nhưng tinhte,voz....đều có hết mỗi web mình enter thì nó ra đang nhập luôn...

e xin góp ý là khi đánh [tài khoảng] "enter" 1 lần chuyển qua [mật khậu] "enter" lần nữa là [đang nhập]

hell dep zai
11-09-2014, 03:50 PM
bạn biết cái phím Tab bên trái của bàn phím nó có chức năng gì ko... hay là bạn bị mất... :-s sr

hienchuong
14-09-2014, 05:14 PM
bạn biết cái phím Tab bên trái của bàn phím nó có chức năng gì ko... hay là bạn bị mất... :-s sr

Tôi thấy enter rồi chuyển tới password nhanh và tiện hơn thì sao? Problem gì với bạn?

hell dep zai
15-09-2014, 12:41 PM
Tôi thấy enter rồi chuyển tới password nhanh và tiện hơn thì sao? Problem gì với bạn?

nhưng mà mấy cái vụn vặt này có chắc là cần thiết ko @@!

hienchuong
15-09-2014, 06:33 PM
nhưng mà mấy cái vụn vặt này có chắc là cần thiết ko @@!

Nói thiệt với bạn làm đc cái giao diện phim tầm cỡ như này thì Pub làm cái chức năng Enter 5 giây là xong. Nhiều người quen sử dụng phím Enter nên gõ sẽ tiện lợi hơn.

hell dep zai
16-09-2014, 10:55 AM
thế nhiều người quen dùng Tab thì sao @@!... mà thôi thế nào cũng dc. nhạc nào chả nhảy dc :))

p/s: mà nói bạn khỏi buồn chứ mấy cái góp ý cỡ này thì trừ khi bị đá đểu thì BAN QUẢN TRỊ mới vào trả lời thôi, còn ko thì để cho trôi đi nhé :))

Mr.cá
16-09-2014, 05:13 PM
ban quản trị là ai thế nhở :th_103:

nh0ktam01
18-09-2014, 01:33 PM

mình thấy khó chịu nên góp ý thế thôi...bạn mình cũng vậy...mình đã giới thiệu cho vài bạn cùng xem ở pub....

con vấn đề về góp y thì chưa thấy lần nào BQT vào tl dù là nhỏ hay lớn....chắc cái này lập ra để cho có với người ta

Lucifekit
18-09-2014, 03:49 PM
Nói 5 giây là xong thì hơi quá, nhưng nói chung là xong rồi đấy ạ:)

nh0ktam01
22-09-2014, 10:37 PM
Nói 5 giây là xong thì hơi quá, nhưng nói chung là xong rồi đấy ạ:)
Tks nhé <3 ....tại mỗi lần đành id là nó hiện ra cái id cũ đã rảnh rồi + them thói quen enter nên nó thành đang nhập luôn...giờ thì ngon rồi

KonAir
26-09-2014, 10:48 AM
mình thấy khó chịu nên góp ý thế thôi...bạn mình cũng vậy...mình đã giới thiệu cho vài bạn cùng xem ở pub....

con vấn đề về góp y thì chưa thấy lần nào BQT vào tl dù là nhỏ hay lớn....chắc cái này lập ra để cho có với người ta

Lucifekit sửa rồi bạn nhé, sorry bạn vì mấy cái liên quan đến code kiểu này thì nhóc lucifekit care toàn bộ, mà cậu này thì hay có thói cứ trời mưa là chạy ra đường gọi điện thoại vì điện thoại có tính năng chống nước, riết như vậy nên bị ảnh hưởng đến một số bộ phận và cơ quan điều khiển tứ chi, đâm ra không gõ được nhiều, cứ chỉ đọc và âm thầm làm, xong rồi mới trả lời ạ :D