PDA

View Full Version : xin cho hỏi?

royal_shine
14-12-2011, 08:33 AM
mình là thành viên mới...cũng dc 1 tháng rồi..có 1 số cái mình ko hiểu.mong các mod,ad or bạn nào biết giải thích dùm mình với...tình hình là thế này..ko biết mình có nhầm hay ko..nhưng hình như mình thấy trong kho "share phim" có vài bộ phim ko có trong xem online,admin và các mod có thể up lên xem online dc ko ạ,chứ mình dow về lâu quá,5gb lận @@.điển hình là phim : Vườn Thú Tình yêu (chỉ xem đc trailer online)

herobon
14-12-2011, 09:39 AM
mình là thành viên mới...cũng dc 1 tháng rồi..có 1 số cái mình ko hiểu.mong các mod,ad or bạn nào biết giải thích dùm mình với...tình hình là thế này..ko biết mình có nhầm hay ko..nhưng hình như mình thấy trong kho "share phim" có vài bộ phim ko có trong xem online,admin và các mod có thể up lên xem online dc ko ạ,chứ mình dow về lâu quá,5gb lận @@.điển hình là phim : Vườn Thú Tình yêu (chỉ xem đc trailer online)

Uhm hiện tại box share phim đó là nơi down phim chất lượng cao, còn việc phim xem online sẽ BQT sẽ kiểm duyệt rồi up lên :)

KonAir
14-12-2011, 09:44 AM
Mục Movie trong Sharing Zone và các box Movie Online dữ liệu không đồng bộ với nhau đâu bạn à, tức là có phim trong Sharing Zone có nhưng Online không có và ngược lại. Và bạn yên tâm là các mod đều hoạt động rất tích cực để kho phim Online ngày một phong phú hơn, đáp ứng được các bạn tốt hơn. Bạn có thể xem thêm tại đây nhé (http://pub.vn/forum/showthread.php/2059-Nen-Them-Topic-yeu-cau-phim). Thân.

royal_shine
14-12-2011, 09:52 AM
Thanks các Mod rất nhiều! hi,Chúc Pub càng ngày càng phát triển!