PDA

View Full Version : Ipad2 , iphone 4s đã cài bản cập nhật IOS mới nhất không xem đc phim !!

Gustavor
22-08-2014, 09:12 PM
Gửi các bác trên pub à , tình hình là chỉ còn 1 tuần nữa là em phải vào học rồi
Hôm qua lon ton đi mua cái thẻ nạp gói cước 1 tháng xong download pub về r coi . Đang mừng vì pub bh đã xem đc trên máy chưa JB thế mà lại không xem đc phim
ở máy ipad thì khi bấm vào setting chọn sever thì liền bị bay ra ngoài màn hình home . coi bất kỳ phim nào nó cũng load 1 hồi rất lâu r hiện thông báo " phim này hiện đang không xem đc . chúng tôi đang cố gắng khắc phục... " gì đó
ở iphone thì vào đc setting nhưng khi xem phim là lại bị y chang ipad
À bây h thì xem trên máy tính cũng không đc . Cả năm mới trở lại pub mà kì quá :( Pub sữa nhanh dùm nhé . Mạng thì mình xài VNPT . thuê bao pub chỉ còn 28 ngày nữa thôi :th_59: Mong ad cố gắng khắc phục !!!

lenhhodaihiep
22-08-2014, 10:40 PM
VNpt mấy hôm nay mạng cùi bắp khó chịu đ## tả được, download tốc độ rùa bò , hiện tại bg cũng không xem được phim , chán , chắc do nhà mạng thôi bạn ạ............ :((

Gustavor
30-08-2014, 01:05 PM
Pub ơi tình hình lả đã sang ngày thứ 10 rồi mà tình hình vẫn như vậy , không thấy ai cũng cố tinh thần hay thông báo gì hết vậy
Pub làm mình thất vọng quá

KonAir
30-08-2014, 01:32 PM
Hiện tại các nhà mạng đang dính líu vào mấy vụ cắt cáp của bên điện lực nhé các bạn, nên tình hình kết nối nó rất không ổn định. Mong mọi người thông cảm ạ. Các bạn chịu khó ấn đi ấn lại vài lần là được ạ

tuannatmjsc
31-08-2014, 08:28 PM
Hiện tại mình cũng y như tình trạng của bạn kia, mình dùng đường truyền của fpt cáp quang, gói 15mb, xem các chương trình khác của HDHN, hay các trang phim khác thì ok, riêng của pub thì hầu như thông báo chúng tôi khắc phục nên mời các bạn quay lại, hiện tại cũng đã hơn 1 tuần nay như thế rồi, có gì pub vào sửa nhanh cho anh em cái

Gustavor
16-09-2014, 08:01 PM
Tới T7 tuần này là tài khoản của mình đã hết hạn và mình vẫn chưa xem phim đc cả tháng nay , mình xài VNPT ở miền nam mong Sứt đừng chậm trễ nữa == chờ bữa h mà vẫn không thấy fix . đừng để mình cảm thấy phí tiền như vậy

Gustavor
23-09-2014, 07:37 PM
cả tháng vẫn không xem được phim , ad thì không thèm thông báo hay quan tâm gì , nản hết sức có thể , mong pub sớm dẹp tiệm . Thề không bao h quay lại nữa

KonAir
24-09-2014, 02:43 PM
Tới T7 tuần này là tài khoản của mình đã hết hạn và mình vẫn chưa xem phim đc cả tháng nay , mình xài VNPT ở miền nam mong Sứt đừng chậm trễ nữa == chờ bữa h mà vẫn không thấy fix . đừng để mình cảm thấy phí tiền như vậy

Bạn dùng VNPT miền nam thì đổi sang cụm server của miền Nam thử xem nhé. Trên iphone ipad bạn bấm vào phần tài khoản ở góc trên bên phải, sau đó ấn vào icon setting, chọn server rồi lưu lại ạ.