PDA

View Full Version : Lỗi không xem được trên Samsung tablet Galaxy S sau khi update phiên bản mới

pttpth
10-08-2014, 01:20 PM
Cứu mình với,sau khi cập nhật bản mới thì giờ không xem được nào hết,bấm vào phim bộ phim lẻ hiện ra hình mà nhấn cả chục lần cũng không vào bên trong để xem phim được,làm ơn cho mình xin load bản cũ để xem được không,kỳ lạ là dùng trên android box thì mượt lắm.cứu mình với.

Klacks
10-08-2014, 02:31 PM
mình bị giống bạn này. mình xài asus fonepad 7, android kitkat

tuanonline81
13-08-2014, 04:47 PM
sau khi co phien ban 2 minh da khong xem dc tren may tinh bang , su ly nhanh dum loi nay voi nao admin

KonAir
13-08-2014, 06:10 PM
sau khi co phien ban 2 minh da khong xem dc tren may tinh bang , su ly nhanh dum loi nay voi nao admin

Có bản update từ hôm qua rồi mà bạn, bạn kiểm tra xem đã update chưa rồi xem lại xem đã xem được chưa ạ. Nếu bạn vẫn chưa xem được vui lòng cho mình biết bạn dùng máy tính bảng loại gì và khi xem thì hiện tượng gì xảy ra ạ

pttpth
14-08-2014, 03:42 PM
Ok Ad ơi,mình dùng Galaxy Tab S kitkat 4.4 cài bản cho tablet 2.1 vào,vào pub bấm vào phim bộ phim lẻ thì đều vào đc,nhưng khi hiện ra các poster thì tab vào không thể nào vào được bên trong để xem phim,tab cả trăm lần cũng k được,như kiểu liệt cảm ứng vậy đó,mà mình có 2 cái tablet 4.4 đều bị vậy

leonacky
14-08-2014, 11:18 PM
Ok Ad ơi,mình dùng Galaxy Tab S kitkat 4.4 cài bản cho tablet 2.1 vào,vào pub bấm vào phim bộ phim lẻ thì đều vào đc,nhưng khi hiện ra các poster thì tab vào không thể nào vào được bên trong để xem phim,tab cả trăm lần cũng k được,như kiểu liệt cảm ứng vậy đó,mà mình có 2 cái tablet 4.4 đều bị vậy

Cảm ơn bạn đã report mình sẽ xem vấn đề này và sửa trong thời gian sớm nhất.

pttpth
17-08-2014, 03:31 PM
Ad ơi,lỗi tab vào poster không vào bên trong đã fix hoàn toàn trong bản 2.1.5 tablet dùng trên android tablet 4.4 rồi nhé,chỉ còn 1 lỗi duy nhất này thôi:

* Phim nào cho chỉnh phụ đề to nhỏ được thì khi mình rê chuột lên xuống để chọn cỡ chữ,số cỡ chữ không thay đổi tuỳ theo mình rê lên rê xuống như trước nữa mà chỉ đứng yên,khi buông chuột ra mới lên số của cỡ chữ đó,rất khó đóan cỡ vừa ý mình.

huytranvnc
15-04-2015, 10:12 PM
Có bản update từ hôm qua rồi mà bạn, bạn kiểm tra xem đã update chưa rồi xem lại xem đã xem được chưa ạ. Nếu bạn vẫn chưa xem được vui lòng cho mình biết bạn dùng máy tính bảng loại gì và khi xem thì hiện tượng gì xảy ra ạ

Tớ dùng samsung tab. Đến giờ vẫn ko xem được. Mở được ứng dụng, chọn phim, nhưng khi mở phim ra thì hắn quay quay mãi. Không bết có phải lỗi máy không?