PDA

View Full Version : Làm sao để giao lưu , kết bạn với các chủ topic post phim mình thích ?

trinq
09-08-2014, 02:57 PM
Biết pub chắc gần 2 năm, công nhân từ ngày có Pub coi đủ thể loại phim. Hay cái search phim nào cũng ra, cổ, mới , cũ, tào lao, hoặc loại chả ai biết đến.
Quy trình xem phim lúc xưa - kéo torrent- tìm sub- rồi ngồi coi. Giờ khỏe hơn nhiều. Lúc đầu mình chỉ coi phim không chú ý đến người post bài cho lắm và dạo những ngày gần đây mới để ý là phim mình thích chỉ có hai người post là con gái.
Sứt yêu and Meow.

Lang mang nãy giờ rồi mình chốt luôn.
Làm sao để làm quen hai bạn nữ này ạ. Có cơ chế hay phương thức giao tiếp nào để kết nối được với hai người này hông ?

Thanks.

hell dep zai
09-08-2014, 06:03 PM
trích dẫn cho bạn: ( Sứt Yêu ) là thành phần khốn nạn nhất pub vào thời điểm trước kia cũng như bây giờ... bằng quyền lực bá đạo của mình hắn đã lừa đc tui
p/s: thím sứt có thể thông bất kì cái ass nào vì vậy bạn chỉ cần chổng ass lên và chờ đợi vậy thôi ^^!
Thân !

KonAir
21-08-2014, 07:20 PM
Biết pub chắc gần 2 năm, công nhân từ ngày có Pub coi đủ thể loại phim. Hay cái search phim nào cũng ra, cổ, mới , cũ, tào lao, hoặc loại chả ai biết đến.
Quy trình xem phim lúc xưa - kéo torrent- tìm sub- rồi ngồi coi. Giờ khỏe hơn nhiều. Lúc đầu mình chỉ coi phim không chú ý đến người post bài cho lắm và dạo những ngày gần đây mới để ý là phim mình thích chỉ có hai người post là con gái.
Sứt yêu and Meow.

Lang mang nãy giờ rồi mình chốt luôn.
Làm sao để làm quen hai bạn nữ này ạ. Có cơ chế hay phương thức giao tiếp nào để kết nối được với hai người này hông ?

Thanks.

Em yêu chị

hell dep zai
21-08-2014, 10:09 PM
vãi đái mụ mèo lại vào acc chồng sửa cm của mình nữa rồi :((
p/s: tui là ai ko phải chị mèo như mấy người nói à :( " mụ na thối nói "